Ungependa raisi ajae aweje?


B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Raisi ajae 2015 awe naupande gani kati ya hizi zifuatazo upande a

1 safari za mamtoni kila siku
2ajaze maswahiba na wakwe na mashemeji serikalini
3avunje baraza la mawaziri kwa kuwalinda mafisadi
4asijue chanzo cha umasikini wa raia zake
5atoe maeneo nyeti ya taifa kwa wazungu
6aunde vimikoa na viwilaya ili maswahiba wapate ajira
7 dhaifu
8uzalendo kando



upande b
1mchapa kazi
2uswahiba kando
3apinge kwa vitendo rushwa
4ajira kutokana na uwezo wa muhusika
5mabwe pande pawe kituo cha haki za binadamu
6waizi wa kuku wa chapwe viboko mafisadi ndio wa eende keko
toa maoni yako huku ukizingatia kwamba tanzania ya leo na kesho ipo mikononi mwako
 
Mwiyuzi

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
853
Likes
305
Points
80
Mwiyuzi

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
853 305 80
Raisi ajae 2015 awe naupande gani kati ya hizi zifuatazo upande a

1 safari za mamtoni kila siku
2ajaze maswahiba na wakwe na mashemeji serikalini
3avunje baraza la mawaziri kwa kuwalinda mafisadi
4asijue chanzo cha umasikini wa raia zake
5atoe maeneo nyeti ya taifa kwa wazungu
6aunde vimikoa na viwilaya ili maswahiba wapate ajira
7 dhaifu
8uzalendo kando



upande b
1mchapa kazi
2uswahiba kando
3apinge kwa vitendo rushwa
4ajira kutokana na uwezo wa muhusika
5mabwe pande pawe kituo cha haki za binadamu
6waizi wa kuku wa chapwe viboko mafisadi ndio wa eende keko
toa maoni yako huku ukizingatia kwamba tanzania ya leo na kesho ipo mikononi mwako
hujajiweka sawa kimawazo...title na hyo red ni mkianganyiko. Did you intend to get answers from an open ended question or your intention was answers through a reading question?
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Mkuu acha wehu tanzania itasimamaje bila wa tanzania ila ningependa uchangie uwe na walau 1 batchelor from any faculty ilikuepusha questions
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
mwalimu wa mwalimu
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,734
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,734 280
Mkuu acha wehu tanzania itasimamaje bila wa tanzania ila ningependa uchangie uwe na walau 1 batchelor from any faculty ilikuepusha questions
Kwa hiyo sisi tusiyo na hiyo (batch lor) hahahahah, tusichangie siyo?
Kweli we ndiyo kilaza namba 1.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,326
Likes
31
Points
135
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,326 31 135
Awe kijana mwenye upeo.Asiye kibabu chakutufia madarakani nakutusababishia uchaguzi mwingine
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,194