Ungekuwa wewe ungemfanya nini huyu Kibaka

Ungekuwa wewe ungemfanya nini huyu Kibaka

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Posts
2,838
Reaction score
1,275
Uko safarini kuelekea ukweni kupeleka mahali, wakati unashuka kwenye gari ghafla unakwapuliwa mzigo wenye pesa na vitu vya msingi, unajaribu kumkimbiza lakini anakuacha unaamua kwenda mikono mitupu, baada ya kufika unawasimulia yaliyokukuta, mama mkwe anakwambia ngoja nikamwite baba mkwe wako amelala.Wakati anatoka heee. Unamwona ndiye yule kibaka aliyekukwapua pesa zako na vitu vingine.
Utafanyaje?
 
Dadadeki huyo namchumbia mimi namlipia mahari mpiya
 
Kwanza we we utakua ni zona...poyoyo mzembe kiss I gan mpka baba mkwe akuzidi mbio? Labda ungesema Shemeji lean ninavyojua huwez kwenda ukweni bila mshenga wakat wa kuposa au kutoa mahali
 
Uko safarini kuelekea ukweni kupeleka mahali, wakati unashuka kwenye gari ghafla unakwapuliwa mzigo wenye pesa na vitu vya msingi, unajaribu kumkimbiza lakini anakuacha unaamua kwenda mikono mitupu, baada ya kufika unawasimulia yaliyokukuta,mama mkwe anakwambia ngoja nikamwite baba mkwe wako amelala.Wakati anatoka heeee!!! Unamwona ndiye yule kibaka aliyekukwapua pesa zako na vitu vingine......!!
Utafanyaje?????

Baba mkwe anachange Topic.
anajuambiaa ; aaaahhh .mkwe gani ww hata kupambana na vibaka huwezi. nlikua nakupima tu ww na nimejua ww si hodari.
 
Daaah, hapo hakuna mkwe. Nitabeba jiko langu na kujua nna mamamkwe tu na wife kalelewa kwa pesa za wizi
 
utamsamehe tu mzee wake! maana uzuri we utamwoa binti yake tu!
 
Huyo kwangu ni mwizi tu hivyo, tawasha moto hapohapo kisha mambo mengine baadae!
 
Back
Top Bottom