Ukikua utaachando mapenz hayo
Ukikua utaacha
bado una mapenzi ya U20
Soma utawapata wengi
na wote Zinafanana utamaliza Mabucha
mwenzako anakuchezea kwa ni mashine yake inaliwa na wajanja
jaribu kum-delete akilini mwako taratibu utamsahau
Jaman cio kwamba wanawake wote wajinga ila hyo aliyenletea za kimalaya nd mjinga";
tungekuwa wajinga mama yako asingekuzaa angekuuwa tokea ulivyokuwa tumbon.au angekutelekeza bila msaada wowote.amekulea na kukutunza mpaka hapo ulipo leo unauwezo wa kumwambia ni mjinga.kumbuka wanawake haohao.ndo dada zako.mama zako.shangazi zako na bibi zako..n.k.pia ndo haohao waliokufanya uje humu ndani kuomba ushauli.tafadhali kaka usitutukane.
Unapoteza bure calories kubishana na katoto kanakoona kamepatia maisha kwa kupata division 2 ya Mulugo.
pole barnaba
unajua maisha unajua hata unapokwenda acha dharau eti katoto we ndo nani labda ,mana hata kama ni adult hujui ulizaliwaje zaidi ya kuhadithiwa
nimekusoma mkal;hapa ni buk kwa mbele 2
piga buku bana kwani nini achana na naye
inabd iwe hvo ili aje amuoneshe nyoo