Ungekuwa wewe ungefanyeje?

This is foolish age!!! Ila lazima watu wazima kama sisi lazima tukupe ushauri.Kama bado unasoma wewe maliza shule yako hadi chuo kikuu,tafuta kazi ndo utajua kumbe ulikuwa unawaza karibu sana.Maana baada ya hapo utahitaji kuwa na familia,Muda huo ndo muhafaka wa kumwombw Mungu akupe mke mewma si bora mke.alafu story kama hizo usiziweke kwenye forums za kijamii kama hizi.ni bora ungemtafuta mtu yeyote mwenye busara ungepewa jibu saafi tu.vinginevo Utapata VVU mdogo wangu.hata wenye na VVU wanang'ara sana. Take care.
 

umesomeka man
 
Eti stress za mapenzi! loh! bado mdogo ww, soma
 
wanawake wajnga xana

tungekuwa wajinga mama yako asingekuzaa angekuuwa tokea ulivyokuwa tumbon.au angekutelekeza bila msaada wowote.amekulea na kukutunza mpaka hapo ulipo leo unauwezo wa kumwambia ni mjinga.kumbuka wanawake haohao.ndo dada zako.mama zako.shangazi zako na bibi zako..n.k.pia ndo haohao waliokufanya uje humu ndani kuomba ushauli.tafadhali kaka usitutukane.
 

Wewe umeyakoroga mwenyewe sasa unjichanganya tuu
 
Jaman cio kwamba wanawake wote wajinga ila hyo aliyenletea za kimalaya nd mjinga";
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…