Unganisha laptop yako kwenye tv screen

Unganisha laptop yako kwenye tv screen

XOXOQY

Senior Member
Joined
Feb 7, 2011
Posts
193
Reaction score
54
Tunauza cable zitakazo kuwezesha kuunganisha laptop yako kwenye tv ili uweze kutizama muvi kwenye screen kubwa,tv inayoweza kuunganishwa ni yoyote iwe ya chogo au flat,ipo cable maalumu itakayohamisha picha ya kwenye laptop yako kwenda kwenye tv.kumbuka tv ni aina yoyote haijalishi ni flat au chogo.cable zetu zinauzwa 20000,unalipia baada ya cable kufanya kazi!epuka kununua cable za madukani nyingi ni feki,na ya uwongo wametengeneza kukuibia tu hela yako!nunua cha nyumbani furahia maisha,epuka feki!0657115587
 
HDMI ndo poa kwa flat panel tv's. Zipo madukani bei kuanzia 5000 mpaka 100,000 ukinunua ya buku 5 na ya laki moja hamna tofauti kwenye quality ya pictures, kwa sababu zote zina carry digital signals kutoka kwa source to destination.
 
VP mkuu mbona hujibu maswali ya wateja
 
HDMI ndo poa kwa flat panel tv's. Zipo madukani bei kuanzia 5000 mpaka 100,000 ukinunua ya buku 5 na ya laki moja hamna tofauti kwenye quality ya pictures, kwa sababu zote zina carry digital signals kutoka kwa source to destination.

Ni kweli,ila si kila laptop ina hdmi port pia na si kila tv ina hdmi port hasa tv za kawaida!karibu!
 
mpo dar sehem gani mbona hautoi majibu ya kutosha, dar ni kubwa na ina wilaya zake. Vunguka ndugu tukufuate
 
Huu ubabaishaji mtu unaulizwa uko wapi hujibu fa--k u
 
Back
Top Bottom