Undugu kati ya uchawi na soka


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
attachment.php?attachmentid=8342&stc=1&d=1266992106

MASHADANKA YAKIWA KATIKA GLOVS ZA KIPA WA TOTO ALIYOKUWA AMEHIFADHI GOLINI MWAKE HATIMAYE YALIFUKUNYULIWA NA MNAZI MOJA WA SIMBA (ANAYEYAANIKA KWA WANDISHI WA HABARI), DAKIKA CHACHE BAADAYE SIMBA WALIOKUWA HAWAONANI WAKAANZA KUONANA, MUSSA HASSAN MGOSI AKAFUNGA GOLI LA KWANZA NABADAE RAMADHANI CHOMBO 'REDONDO AKAONGEZA JINGINE WAKATI SIMBA ILIPOPATA USHINDI WAKE WA 14 MFULULIZO BAADA YA KUIFUNGA TOTO 2-0.
attachment.php?attachmentid=8343&stc=1&d=1266992189

SHABIKI HUYO ALIYEWAUMBUA TOTO ILE KIPUTE KINAMALIZIKA TU NA REFA KUPULIZA KIPYENGA KUASHIRIA NGOMA METII ALIANGUKA UWANJANI HAPO NA KUANZA KUPEPEWA. SAMBAMBA NA HILI VYUMBA VYA KUBADILISHIA NGUO WACHEZAJI VILIKUTWA VIKIWA VIMETAPAKAA DAMU ISIYOJULIKANA NI YA MNYAMA GANI.
 

Attachments:

Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,096
Likes
700
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,096 700 280
Nilishawahi beba hirizi wakati nacheza soka, miaka ya tisini . wakuu kitu kinapumua kweli usifanye masikhara, Tulichoambiwa cha kutisha, kwanza hakuna kufanya mapenzi 24hrs before match, halafu lazima uoge kabla ya kwenda kwenye mechi, halafu ukiwa uwanjani ukabana na mpinzani wako km ana hirizi basi zitashindana itakayoshindwa yule aliyebeba anaweza vunjika mguu au kiungo chochote kile, kingine mkimwona mtu aliyebeba hirizi amedondoka chini from nowhere kimbieni toeni hirizi ikojoleeni itaisha nguvu, lkn mki mkimbiza hospitali bila kutoa hirizi akichomwa sindano tu basi ndo safari hiyo kwishnei no LIFE.Ndo yaliyowatokea akina Sembuli uwanjani haya. Soka letu haliwezi kukua hata siku moja bado miushirikina ipo mno kwenye mind za viongozi wa timu zetu
 
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2008
Messages
1,523
Likes
12
Points
0
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2008
1,523 12 0
Si kila timu inashiriki kwenye uchawi.
Ziko timu safi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
nilishawahi beba hirizi wakati nacheza soka, miaka ya tisini . Wakuu kitu kinapumua kweli usifanye masikhara, tulichoambiwa cha kutisha, kwanza hakuna kufanya mapenzi 24hrs before match, halafu lazima uoge kabla ya kwenda kwenye mechi, halafu ukiwa uwanjani ukabana na mpinzani wako km ana hirizi basi zitashindana itakayoshindwa yule aliyebeba anaweza vunjika mguu au kiungo chochote kile, kingine mkimwona mtu aliyebeba hirizi amedondoka chini from nowhere kimbieni toeni hirizi ikojoleeni itaisha nguvu, lkn mki mkimbiza hospitali bila kutoa hirizi akichomwa sindano tu basi ndo safari hiyo kwishnei no life.ndo yaliyowatokea akina sembuli uwanjani haya. Soka letu haliwezi kukua hata siku moja bado miushirikina ipo mno kwenye mind za viongozi wa timu zetu

mjomba wangu alianguka uwanjani ghafla,
na kweli walimkuta na hirizi,
alipochomwa sindano ndio ukawa mwisho wa maisha yake.
Mungu ailaze roho yake mahali pema.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Afrika moto, Afrika nyumbani.......ndo raha ya soka la nyumbani Tanzania .
siasa ina Uchawi, elimu kwa uchawi, utajiri uchawi, soka uchawi, mapenzi uchawi, ndivyo tulivyo.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,308
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,308 280
sio Tanzania tu, imani ya uchawi na soka ni almost Africa nzima
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,096
Likes
700
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,096 700 280
mjomba wangu alianguka uwanjani ghafla,
na kweli walimkuta na hirizi,
alipochomwa sindano ndio ukawa mwisho wa maisha yake.
Mungu ailaze roho yake mahali pema.
DAH pole sana mkuu Bujibuji
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
hamna lolote
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
iwe unasaidia ama hausaidii, lakini soka la Afrika nimetawaliwa na kila IMANI za ushirikina, ndumba ama Uchawi.
sasa miaka kumi nyuma , unaambiwa watu walikua wanakwenda mochwari pale muhimbili kuiba maji ya kuoshea maiti, kwa ajili ya kazi hiyo. ipo simulizi pia haya maiti zilikua zinaibwa kwaajili ya kwenda kufanikisha mambo hayo, hasa mechi ya Simba na Yanga.
kumbuka kisa cha kipa aliekua anaitwa Mchopa, aliuawa kiajabu kule sokoine Mbeya, hadi leo si wachezaji wenzake, si daktari wa Timu alieweza kutoa majibu hasa ya nini kilimchinja kipa yule.
Nzoysaba aliwahi kunukuliwa akisema , kijana alichinjwa na kisu kisichoonekana. Afrika moto.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
afrika moto, afrika nyumbani.......ndo raha ya soka la nyumbani tanzania .
siasa ina uchawi, elimu kwa uchawi, utajiri uchawi, soka uchawi, mapenzi uchawi, ndivyo tulivyo.
uchawi mwanzo mwisho
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
11
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 11 0
mjomba wangu alianguka uwanjani ghafla,
na kweli walimkuta na hirizi,
alipochomwa sindano ndio ukawa mwisho wa maisha yake.
Mungu ailaze roho yake mahali pema.
Pole Mkuu,
 

Forum statistics

Threads 1,215,154
Members 463,070
Posts 28,537,825