Unaweza kumpima mwenzio maabara kama ana tabia ya kucheat!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kumpima mwenzio maabara kama ana tabia ya kucheat!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,186
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni rahisi. Wanaume wenye 'gene' ya DRD4 wamegundulika wanatabia za kucheat, uncommited sex na uhuni wote.

    So, wadada, chukua kitu chochote cha mwanaume wako kama mswaki, kitana, (ambavyo ashatumia) sperm au chochote wanakoweza kutoa DNA zake, peleka maabara, then utajua kuwa mkioana utakuwa wmenyewe au la. Na kama mshaoana utajua kama uko mwenyewe au mpo kadhaa...

    Source;
    Researchers Discover Infidelity Gene | Breaking News USA
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mimi sitaki fanya hiyo kitu manake nampenda sana na siko tayari kumwacha kwa sasa.
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    tatizo ni kwamba wanaume wenye hizo makitu ndiyo wanaopendwa sana na wanawake. si umeona wa kwanza alivyocomment!!!!!!!!!!!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Siamini kila anachosema mzungu!Inawezekana ikawa koinsidensi tu!
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,712
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    mm nahisi kuna vitu vingi vya muhimu kuvipima kuliko hicho, mfano watu wengi wamebambikiziwa watoto na wangine wamedhulumiwa kids, je hili halitasaidia kuwaweka waathirika huru.
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Wazungu wakikosa cha kuchunguza wanakuja na vitu kama hivi huku africa haisaidii kama wewe ni wa dini ya wake wengi hata ukijua huna la kufanya
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,431
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mambo gani tena ya kupimana pimana. Ukiona mwanamme katoka nje ni kwa sababu kuna kitu kinamiss kwako.
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Uchuro huu wa wazungu
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Aka! Sitaki presha na kisukari.
     
Loading...