Unataka kununua Memory card?soma hapa kwanza

Unataka kununua Memory card?soma hapa kwanza

Du!kweli rahisi gharama nimenunua flash drive 2 za GB 34 kwa 30000 moja ya data transfer kufika home zinasoma lkn hazi copy data vzr, ushauri Kuna chochote naweza fanya au ndio nimeliwa na wajanja?
 
Du!kweli rahisi gharama nimenunua flash drive 2 za GB 34 kwa 30000 moja ya data transfer kufika home zinasoma lkn hazi copy data vzr, ushauri Kuna chochote naweza fanya au ndio nimeliwa na wajanja?
ushaliwa., cha kufanya ni kununua nyingine.
 
Du!kweli rahisi gharama nimenunua flash drive 2 za GB 34 kwa 30000 moja ya data transfer kufika home zinasoma lkn hazi copy data vzr, ushauri Kuna chochote naweza fanya au ndio nimeliwa na wajanja?
Pole sana,yan kwa sasa zimeenea sana memor fake na flash mwambie muuza duka kabsa kuwa utarud kama sio yenyewe
 
Back
Top Bottom