BilioneaPATIGOO
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 12,320
- 11,345
Wee naye, yaani malipo yake halali umbanie kisa unawafurahisha watu!!!!Inawezekana kabisa mkuu. Nimekuwa boss wa mke wangu kwa seven years kabla ya yy kuhamia sehemu nyingine. Changamoto iliyokuwepo ni kwamba mm ndo napitisha payment kabla hazijaenda kwa boss wangu for those seven years sikuwahi mpitishia malipo wakati wengine nilikuwa nawapitishia hapo ndo kidogo tulikuwa tunapishana na nilifanya hivyo ili tu watu wasije ona nampendelea wife.
Unaogopa kumpendelea wife[emoji23] [emoji23] [emoji23]Inawezekana kabisa mkuu. Nimekuwa boss wa mke wangu kwa seven years kabla ya yy kuhamia sehemu nyingine. Changamoto iliyokuwepo ni kwamba mm ndo napitisha payment kabla hazijaenda kwa boss wangu for those seven years sikuwahi mpitishia malipo wakati wengine nilikuwa nawapitishia hapo ndo kidogo tulikuwa tunapishana na nilifanya hivyo ili tu watu wasije ona nampendelea wife.
Unapitisha tuInawezekana kabisa mkuu. Nimekuwa boss wa mke wangu kwa seven years kabla ya yy kuhamia sehemu nyingine. Changamoto iliyokuwepo ni kwamba mm ndo napitisha payment kabla hazijaenda kwa boss wangu for those seven years sikuwahi mpitishia malipo wakati wengine nilikuwa nawapitishia hapo ndo kidogo tulikuwa tunapishana na nilifanya hivyo ili tu watu wasije ona nampendelea wife.
Inawezekana kabisa mkuu. Nimekuwa boss wa mke wangu kwa seven years kabla ya yy kuhamia sehemu nyingine. Changamoto iliyokuwepo ni kwamba mm ndo napitisha payment kabla hazijaenda kwa boss wangu for those seven years sikuwahi mpitishia malipo wakati wengine nilikuwa nawapitishia hapo ndo kidogo tulikuwa tunapishana na nilifanya hivyo ili tu watu wasije ona nampendelea wife.
haikuwa dhuluma mkuu nilimpa utaratibu ambao nilimruhusu kwenda kwa boss moja kwa moja. Maofisini huku kuna maneno wewe acha tuUlimfanyia dhuruma kubwa ulimfanyia mkeo.
watu wana wivu wewe acha tu. nilifanya hivyo kupunguza manenoUnapitisha tu
nami nili consider hicho. wanadamu hata kama ni haki yake watasema nampendelea mke wangu.
nilimpa utaratibu mzuri wa jinsi wa kupata haki yake ingawa hakuridhika nayo tulienda hivyo hivyo. Fani yetu ya uhasibu ina maneno wewe acha tuWee naye, yaani malipo yake halali umbanie kisa unawafurahisha watu!!!!
Duuh kwaio mlistaafu mkuu au mliangalia opportunity nyingineInawezekana kabisa mkuu. Nimekuwa boss wa mke wangu kwa seven years kabla ya yy kuhamia sehemu nyingine. Changamoto iliyokuwepo ni kwamba mm ndo napitisha payment kabla hazijaenda kwa boss wangu for those seven years sikuwahi mpitishia malipo wakati wengine nilikuwa nawapitishia hapo ndo kidogo tulikuwa tunapishana na nilifanya hivyo ili tu watu wasije ona nampendelea wife.