Unamjua Nyerere?

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Posts
1,706
Reaction score
974
sikiliza mazungumzo ya baba na mtoto

baba: mtoto mzuri unamjua Nyerere?
mtoto: hapana baba
baba: pumbavu.....kuwa makini na masomo yako.
mtoto: baba na wewe unamjua Paul?
baba: hapana
mtoto: pumbavu.....kuwa makini na ndoa yako!!!!!
 
basi mi nacheka hahahahahahaahaha
 
asante YNNAH nilikuwa sijazaliwa ilipotoka mi nimeipenda
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…