Je, una nia na uwezo wa kuagiza gari kutoka Nje? Je, una hofu kuagiza gari nje?, Je, huamini katika kuagiza gari nje? Je, huna mda wa kuagiza gari kutoka nje?, Je, hujui taratibu salama za kuagiza gari kutoka nje?
IPILIMO BUSINESS SOLUTIONS ni moja ya ofisi makini na wenye uzoefu katika kuagiza magari. Tupo Dar es salaam, maeneo ya kimara mwisho..Tumesha waagizia wateja zaidi ya 45 kwa mwaka 2018, na wote wamefurahia huduma yetu. Karibu...
TUCHECK WHASAP: 0754734009
TUFUATILIE FACEBOOK PAGE: Ipilimo Tuagize Magari
BLOG: www.ipilimobusiness.blogspot.com
Sent using Jamii Forums mobile app
IPILIMO BUSINESS SOLUTIONS ni moja ya ofisi makini na wenye uzoefu katika kuagiza magari. Tupo Dar es salaam, maeneo ya kimara mwisho..Tumesha waagizia wateja zaidi ya 45 kwa mwaka 2018, na wote wamefurahia huduma yetu. Karibu...
TUCHECK WHASAP: 0754734009
TUFUATILIE FACEBOOK PAGE: Ipilimo Tuagize Magari
BLOG: www.ipilimobusiness.blogspot.com
Sent using Jamii Forums mobile app