unahitaji kazi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unahitaji kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by figganigga, May 1, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,312
    Likes Received: 4,755
    Trophy Points: 280
    natafuta msichana mwenye uwezo wa kufanya kazi kwenye saloon ya kike.awe mkazi wa dar es salaam.mshahara maelewano baada ya kuona uwezo wake.
    piga simu namba;
    0752942996.
    karibu sana.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kila la heri.
     
Loading...