Umuhimu wa bunge


M

Msheku

Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
12
Likes
0
Points
3
M

Msheku

Member
Joined Apr 22, 2011
12 0 3
je kuna umuhimu wa kuendelea kuwa na wabunge tulionao sasa hapa Tanzania? je wabunge tulionao wanauwezo gani wa kujadili bajeti zilizoandaliwa na wataalam?
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Hivi hadi mtu ufikie uamuzi wa kupost, si inabidi kwanza utafakari unachotaka kupost? Sasa mtu na akili zake kabisa eti anauliza ''kuna umuhimu gani wa kuwa na wabunge''? Ni akili au matope hii jamani?
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416