Umri upi ni ukomo wa kuota meno?


Juma mpilly

Juma mpilly

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
41
Likes
8
Points
15
Juma mpilly

Juma mpilly

Member
Joined Apr 23, 2012
41 8 15
Habari za weekend wakuu! Nina almost 28yrs but still naendelea kuota meno, Doctors and Mentors huu ni ugonjwa? Tatizo nn? Au kawaida! Msaada tafadhali!
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,113
Likes
24,682
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,113 24,682 280
Habari za weekend wakuu! Nina almost 28yrs but still naendelea kuota meno, Doctors and Mentors huu ni ugonjwa? Tatizo nn? Au kawaida! Msaada tafadhali!
Wataalamu tusaidieni kujua hili jamani maana haya meno ya kuota uzeeni yanauma balaa.
 
tatum

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
4,465
Likes
3,378
Points
280
tatum

tatum

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2018
4,465 3,378 280
Habari za weekend wakuu! Nina almost 28yrs but still naendelea kuota meno, Doctors and Mentors huu ni ugonjwa? Tatizo nn? Au kawaida! Msaada tafadhali!
Mtoto huanza kuota meno akiwa na umri wa miezi 6 na hayo huwa ni meno ya muda tu tunaita milk teeth ambayo huanza kuondolewa na meno ya kudumu kuanza kuota.

Mtoto akifikisha umri wa miaka 13 huwa na meno 28 ya kudumu na kubakiza meno 4 ambayo ni magego makubwa ambayo huanza kuota akiwa na umri wa miaka 17 hadi 25 ambapo meno yote 32 huwa yameota yote.

Sababu za meno kuchelewa kuota baada kufika mtu mzima inaweza kuwa vinasaba vya mtu mwenyewe,au uvimbe katika mizizi ya meno na zingine nyingi tu.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Meno Yapi Kama Ni Magego Ni Sawa Kabisa Kwa Umri Wako
 
Reptilia

Reptilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2018
Messages
444
Likes
152
Points
60
Reptilia

Reptilia

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2018
444 152 60
nikwel mkuu hata mm hapa nilipo na hali mbaya yanauma balaaa
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,247
Likes
1,082
Points
280
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,247 1,082 280
Mtoto huanza kuota meno akiwa na umri wa miezi 6 na hayo huwa ni meno ya muda tu tunaita milk teeth ambayo huanza kuondolewa na meno ya kudumu kuanza kuota.

Mtoto akifikisha umri wa miaka 13 huwa na meno 28 ya kudumu na kubakiza meno 4 ambayo ni magego makubwa ambayo huanza kuota akiwa na umri wa miaka 17 hadi 25 ambapo meno yote 32 huwa yameota yote.

Sababu za meno kuchelewa kuota baada kufika mtu mzima inaweza kuwa vinasaba vya mtu mwenyewe,au uvimbe katika mizizi ya meno na zingine nyingi tu.
Mimi jino la 32 liliota nikiwa na 31years, lilinitesa mno kwa maumivu makali mno mpaka nikaenda hospital kupewa dawa za maumivu!!
 
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
10,903
Likes
13,566
Points
280
Age
47
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
10,903 13,566 280
Mimi jino la 32 liliota nikiwa na 31years, lilinitesa mno kwa maumivu makali mno mpaka nikaenda hospital kupewa dawa za maumivu!!
Mimi mwenye miaka 29 ina maana nitegemee maumivu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,667
Members 475,218
Posts 29,266,016