umewahi isikia hii?

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Oct 19, 2014
5,216
2,000
Jana katika kupiga stori mbili tatu na washkaji mtaani,akaja jamaa mmoja hivi akawa analalamikia hali ngumu ya maisha hivi sasa,alkasema mfano kipindi hiki mademu wapenda offer wanakunywa sana mikojo,ikabidi nitahamaki na nikauliza mikojo kivipi? jamaaa akasema naw demu unamnunulia bia moja tuu akijichanganya unaongeza ni visoda viwili vya mkojo analewa fasta hata hiyo moja hamalizi, nikastaajabu sana kumbe hizi offer dadaz mnalewa na vingi
 

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,196
2,000
Ha ha ha kumbe ndio mbinu yao bas nawajazia chupa kabisa ya uhai halafu ndio tunaanza ofa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom