Umeshawahi jiuliza kama ninalojiuliza?

bomouwa

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
1,151
2,000
Habari wana jamvi?
Mie ni mdau wa jf mnoo,kuna jambo nimelinote kuhusu huu mtandao ukilinganisha na other social networks like whatsapp,Imo,viber etc;

Unahisi wewe tangu uweke Avatar yako ni lini au mara ngapi au inachukua duration kiasi gabi mpaka ubadili tofauti na za whatsapp au imo au viber n.k?

Ama unahisi kwanini huoni umuhimu wa kubadili avatar ya jf kila mara kama unavofanya mitandao mengineyo?

Nawasilisha
 

bokilo

JF-Expert Member
Nov 30, 2015
431
1,000
Jf hakuna wauza sura.

Watu na digrii zao unadhani watakuwa na muda wa kubadilibadili profile picture?
 

Hamis Juma

JF-Expert Member
Nov 4, 2011
2,228
2,000
Kwani nliyoiweka ina tatizo gani hadi niibadili? Swali hili likipata jibu huenda watu wakawa wanabadili mara kwa mara
 

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
12,912
2,000
Mi nadhani DP ya JF ni moja kati ya utambulisho wa mtu cuz hatujuani, hivyo DP ni sawa na jina, yani inakuwa rahisi kwa mtu kukujua kwa kuangalia DP tu, manake wengine tunatumia majina maguumu kama mizizi hivyo mtu anaweza asikukumbuke kwa Jina lakini akakukumbuka kwa DP yako tu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom