Elijah JF-Expert Member Joined May 28, 2012 Posts 1,663 Reaction score 424 Nov 8, 2012 #1 dah,nilikuwa na wasiwasi sana maana nilidhani wewe ndio muhanga wa leo uliyenasana huko Temeke mkifanya majambozi,hadi nilipoona una-comment humu JF nikajua umesalimika.
dah,nilikuwa na wasiwasi sana maana nilidhani wewe ndio muhanga wa leo uliyenasana huko Temeke mkifanya majambozi,hadi nilipoona una-comment humu JF nikajua umesalimika.
A Amnayya New Member Joined Apr 2, 2011 Posts 4 Reaction score 0 Nov 9, 2012 #2 :bowl: makubwa alla atusitiriiiiiiiiiiiiiii
K kigoda JF-Expert Member Joined Oct 15, 2012 Posts 1,781 Reaction score 361 Nov 9, 2012 #3 Mweeeeee mimi nilinusurika. Ila wale wahanga tulikua gest moja vyumba tofauti.
F filonos JF-Expert Member Joined Oct 13, 2011 Posts 646 Reaction score 137 Nov 9, 2012 #4 kigoda said: Mweeeeee mimi nilinusurika. Ila wale wahanga tulikua gest moja vyumba tofauti. Click to expand... mwenye Gest anataka shuka yake
kigoda said: Mweeeeee mimi nilinusurika. Ila wale wahanga tulikua gest moja vyumba tofauti. Click to expand... mwenye Gest anataka shuka yake