Makene JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 1,475 Reaction score 282 Jun 29, 2011 #1 mbunge anaposhangilia kuwekwa nyaya na nguzo, ati kwamba umeme utawaka, ilhari waliokwishalipa umeme kupitia mashine za luku kabla ya huduma wanalia na mgao usiokwisha. Mbunge huyo anasifia kweli serikari. Hii nayo ni kasheshe ya kitaifa.
mbunge anaposhangilia kuwekwa nyaya na nguzo, ati kwamba umeme utawaka, ilhari waliokwishalipa umeme kupitia mashine za luku kabla ya huduma wanalia na mgao usiokwisha. Mbunge huyo anasifia kweli serikari. Hii nayo ni kasheshe ya kitaifa.
WISDOM SEEDS JF-Expert Member Joined Jun 1, 2011 Posts 841 Reaction score 283 Jun 29, 2011 #2 Anajaribu kulipa fadhila kwa waliombeba hadi kuwa mbunge. Kama si hivyo basi akili yake ina mushkeli kidogo
Anajaribu kulipa fadhila kwa waliombeba hadi kuwa mbunge. Kama si hivyo basi akili yake ina mushkeli kidogo
E ebrah JF-Expert Member Joined Oct 9, 2010 Posts 396 Reaction score 50 Jun 29, 2011 #3 mmmh! ana ugonjwa huyu mtu! lakini sishangai, wanajittahidi kutimiza ahadi walizoahidi miaka kumi iliyopita wakati umeme ulikuwa unatosha TZ nzima!
mmmh! ana ugonjwa huyu mtu! lakini sishangai, wanajittahidi kutimiza ahadi walizoahidi miaka kumi iliyopita wakati umeme ulikuwa unatosha TZ nzima!