Umeme ni tatizo maeneo ya vijijini

Umeme ni tatizo maeneo ya vijijini

mkuu kweli

New Member
Joined
Jun 11, 2019
Posts
2
Reaction score
0
Mimi naushi ikwiriri huku umeme bado kabisa na hakuna mpango wowote wa kusambaza umeme na ukiitaji umeme bado garamakubwa sana je serekali inampango gani kuusu hili wananchi tunaitaji umeme tena kwa wingi Sana au tufanye niji wananchi tupate umeme wenye garama nafuu ambao ni Rea
 
Poleeee!! Kwa kweli TANESCO inabidi wakaze buti!! Maeneo mengi hata ya mijini umeme badoo!!! Nilipita kusalimia jamaa Morogoro maeneo ya mkundi wananchi wanabebwa na taa za Solar tuuuu!!
 
Back
Top Bottom