ule msemo wa baba riz kuwa anataka kukumbukwa wakaribia kutimia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ule msemo wa baba riz kuwa anataka kukumbukwa wakaribia kutimia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by alisam, Feb 1, 2012.

  1. a

    alisam Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mekaa nikafikiri mambo magumu na mazito ya kusikitisha yanayo tokea Tanzania nikakumbuka msemo wa yule msanii wetu babariz kuwa anataka kufanya mambo ambayo lazima watu wamkumbuke pindi atakapo acha kujivinjari kwenye lile shamba la bibi, sasa nashindwa kuelewa kama ndio anatimiza ile ahadi na ilani yake au bado tusubirie mazito zaidi ya haya?
    :juggle:
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    umbea mwengine bana.
     
  3. k

    katatuu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Huna hoja lala mbele.mijitu mwingine bwana inatupotezea time tu.u
     
Loading...