Ukweli ni huu kuhusu chadema mkoa wa kigoma

Ukweli ni huu kuhusu chadema mkoa wa kigoma

Kweli maccm ni mateja hata yanachofanya hayajui,lukuvi anasema majina ya wauza unga ni umbea sasa yale majina ya bosi wake nayo ni umbea,hawezi kutaja kwani hata yy lukuvi yumo katika biashara ya madawa ya kulevya kama ambavyo watu wa iringa wanavyomvumilia alivyosafirisha nyara za serikali kwa kutumia ambulance ya wagonjwa kutoka iringa hadi dar
 
Ccm hawana raha kuona chadema inasonga mbele...wanatumia kila hila kuivunja nguvu chadema.
 
chadema inang'ara ktk mkoa wa kigoma.hapa niko mjini kigoma, jana tumepokea watu 10 kutoka ccm wakazi wa mlole, wamejiunga na cdm.hakuna ari yoyote kigoma kusambaratika cdm bali kuongeza wanachama.ZITTO ametuachia pakuanzia nasi tunaendeleza. kwa lipi cdm isambaratike?. subilini 2015 mtajionea. hivyo watu waache kuzusha kuwa cdm imesambaratika kgma
CC mkigoma
 
Last edited by a moderator:
Mhhhhh haya ma ccm yasipoitaja CDM hayawezi kupumua kama yanasema kinakufa kwa nini yakiongelee. Mbona sisikii mnaongea TLP, CUF na vyama vingine? hii ni ishara mnatuogopa sana. Kesheni mkiomba CDM ianguke lkn mtashindwa na kulegea. CDM moto ni uleule. Peeeeeeeeples
 
Back
Top Bottom