Ukweli kuhusu Dion freeview digital set box

Ukweli kuhusu Dion freeview digital set box

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Posts
161
Reaction score
110
Wakuu katika pitapita zangu za kuhangaika na haya mashaka ya vingamuzi nimekutana na hz decoder used. Naomba mwenye uwelewa atusaidie ss IT alotupitia pembeni.
  1. Kweli ukifunga huwa ni free
  2. hazina expire date
  3. Unaweza kuzichakachua na kupata channel zaidi zisizokua za FTA

Tusaidieni waathirika wa digital coz hv vitu vimezagaa sana mjini.
 
hizo ni kwa ajili ya matangazo ambayo yamekusudiwa kuwa free. sema kuna mkoa fulani , upo karibu na DAR , unapata channel nyingi kama 36 hivi. hizi zipo free to air. bado hazijafungiwa. labda warushaji wapo katika majaribio.
sina hakika kama zinafika hadi DAR. ila definitely zitafungwa baadae
 
hizo ni kwa ajili ya matangazo ambayo yamekusudiwa kuwa free. sema kuna mkoa fulani , upo karibu na DAR , unapata channel nyingi kama 36 hivi. hizi zipo free to air. bado hazijafungiwa. labda warushaji wapo katika majaribio.
sina hakika kama zinafika hadi DAR. ila definitely zitafungwa baadae

Ni zanziberi huko, jamaa walikuwa wanapata channel 35
 
Back
Top Bottom