Ukipewa milioni 1, utaiwekeza kwenye biashara gani?

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,762
2,000
usijali, weka mawazo yako kwanza nilinganishe na ya wadau watakaofuatia then ukinishawishi utakua ni mmoja kati ya watakaopata hiyo pesa.

wewe nirushie kwanza hiyo pesa. wazo langu likiwa baya ntakurudishia hela yako.
 

rasachri

Senior Member
Apr 8, 2011
144
225
wewe nirushie kwanza hiyo pesa. wazo langu likiwa baya ntakurudishia hela yako.

Hahahahaha...sitaki nikupe nafasi ya kusema kwamba, nimeingia choo cha kike kwa kukupa zawadi kabla ya mtihani, mbaya zaidi kabla ya washiriki wenzio kuonesha uwezo wao. endelea kusubiri pembeni na wazo lako huku wenzio wakiyanena yao ya mioyoni hivyo kujiweka kwenye nafasi nzuri ya ushindi.
 

Mu-sir

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
3,624
2,000
habari wana jf? ukipatiwa milioni moja kwa ajili ya ujasiliamali, utaiweka kwenye biashara gani?

Na we unegeuka ndoto za kitaa??? Si useme tu uma m1 unataka mawazo ni biashara gani ufanye???
 

sawabho

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
5,300
2,000
Kama uko Dar fungua kibanda cha kuuza maji ya kunywa na juice karibu na kituo cha Dala Dala au shule ya msingi.
 

Kimbakuli

JF-Expert Member
Jul 11, 2013
376
500
1. Kijiwe cha chips, na Vinywaji baridi (4DSM) 2.Ndizi&Viazi Mviringo (from Mbeya 2Dar)
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
1. Kijiwe cha chips, na Vinywaji baridi (4DSM) 2.Ndizi&Viazi Mviringo (from Mbeya 2Dar)

mkuu hiyo namba mbili plz inakuwaje hiyo biashara na vipi upatikanaji wa masoko..maana nasikia mpaka uwapelekee madalali pale shimoni
 

mwalisi

JF-Expert Member
May 15, 2013
278
250
kwambeya naingia polini kujumua maharage nayaleta mjini ndani ya mdamfupi nipo mbali
 

Daata

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
4,516
2,000
Mi nina milioni nyingine naomba tuunganishe na yako kuna watu wanazalisha hela tuwape izae...
 

Raelish

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
195
nipo hapa naweza kukuzalishia hiyo pesa,mim ni mkulima, ukinipa laki 4 nakulimia ekari moja na nakukabidhi laki 5 baada ya kuvuna, kwa milion moja nalima ekari 2 na nusu, we nakupa chako 1,250,000,. ukinipa hiyo pesa basi we unakaa tu kusubiria chako. Karibuni wote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom