Ukipanda bangi,utavuna .....


G

GERVAS MILEHE

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
Age
113
G

GERVAS MILEHE

Member
Joined Jun 16, 2013
23 0 0
Kwa wastan siasa za hapa kwe2 bongo ni kama m2 (mume) kabla hajampata msichana,hutoa ahad nying ilimrad ampate! akishampata,ataanza matus,oooh,m/mke mwenyewe hana adabu! kwan hukujua hili? sasa wakat unakuja,mbunge yeyote atakaepata ubunge halafu ajitie kuhamia dar nakulikimbia jimbo lake,ha2tasubir miaka mi5,ni muda huohuo anapewa talaka 3,(OUT)
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941