Ukimpinga Allah katika hili unaweza leta furaha maishani mwako

Ukimpinga Allah katika hili unaweza leta furaha maishani mwako

Ashelimo

Member
Joined
Jul 31, 2015
Posts
45
Reaction score
29
Allah Anasema, Msiamini Katika dhana, Kwani Dhana ni Dhambi na uwongo Mtupu.

Uhalisia hauko hivyo, Unatakiwa uwatilie mashaka watu wote Cause uhalisia ni kwamba wachache wanajali wewe ni nani, Wengi wanajali watapa nini katika kuhusiana na wewe

Kitu cha kwanza unachotakiwa kuwajipanga pindi inapobidi kufanya kitu na mtu yoyote basi chukua tahadhari katika kumuamini na fanya naye miamala ambayo ukotayari kupokea matokeo hasi pia

Mfano unakuta na mdada, unajisemea huyu lazima atakuwa malaya tu. Kwa allah hilo ni kosa? Kama mtoto umemuelewa unaweza anza mishe za ndoa.

Zinduka wewe Wengi washaalia mjini.

Huyu lazima atakuwa tapeli. Kwa Allah umezingua, Kibongo bongo hujazingua. Ukitua tu mjini Piga wote yellow card halafu ndio mishe zianze. Ukiona mtu humsomi ubandika nyekundu fasta

Povu Ruksa. Ninahaki ya kuwa na imani yangu na kuwajuza wengine nilipojikwaa
 
Usiamini usicho kiamini waache waamini walioamini heshimu imani za wenzako kama unavyotaka wa heshimu imani yako acha utoto
 
Hakika akhy, kumdhania mtu kwa kile kisicho thabiti si sawa kabisa
"mathalani unaamini bibi kizee ni mchawi, kisa wanawe na vitukuu vyake vimetangulia mbele ya haki"
Allah atuhifadhi.
 
Kuna Mambo mawili kabla ya kufanya maamuzi ni lazima yawepo, 1 usitangulize dhana 2 kufanya utafiti Haya ndio Allah aliyowafundisha waumini.
FB_IMG_1557811844352.jpeg
 
Ndugu hiyo aya hujaimaliza mbona? Huwezi kupata maana ukichukua kipande tu cha Maneno bila kukamilisha aya yote. Na Quran mara nyingi lazima uangalie maneno ya Nyuma yake yanasemaje na ya mbele yake pia yanamaliziaje hapo ndipo uatapata Maana iliyokamilika. Aya tukufu ya Quran uliyosema hapo ndugu yangu mbele yake kuna maneno haya ambayo ni muhimu sana umeyawacha nayo ni "HAKIKA BAADHI YA DHANA" Mpaka mwisho wa Aya. Neno Baadhi ni muhimu sana umeliwacha sina uhakika kama kwa makusudi , kutokujua ama kwa bahati mbaya. Nimeona bora nikuambie haya tu.
 
Fikiria mwenyewe kama kila Dhana ingelikuwa ni ya msingi na mlango huu ungewachwa wazi Hali ya Maisha Mtaani Ingelikuaje? Mfano. Mimi nikiibiwa tu nyumbani kwangu nakimbilia mahakamani nasema nimekuja Kushtaki nimeibiwa na NADHANI PASKALI Ndiye aliyeniibiya. Au Unasema kuwaambia wenzio jana Nimeota naruka kuelekea kuzimu NADHANI BIBI YANGU Ndiye Mchawi aliyenifanyia haya kutokana na macho yake kuwa mekundu. Au Jirani yangu JENIFA Siku hizi anakohoa Sana NADHANI ANA UKIMWI ! AU Huyu Baba hapo mtaa wa pili hajaanza kazi Zamani ila ameshajenga Kigorofa NADHANI ATAKUWA NI MWIZI YULE KAZINI KWAKWE!!!! Ona sasa maisha hayo ulivyoyaka yawe hivo? Mifano ni mingi ila naomba utosheke na haya. Quran mara zote inazungumza kwa Uhakika na hakuna shaka ndani yake.
 
Fikiria mwenyewe kama kila Dhana ingelikuwa ni ya msingi na mlango huu ungewachwa wazi Hali ya Maisha Mtaani Ingelikuaje? Mfano. Mimi nikiibiwa tu nyumbani kwangu nakimbilia mahakamani nasema nimekuja Kushtaki nimeibiwa na NADHANI PASKALI Ndiye aliyeniibiya. Au Unasema kuwaambia wenzio jana Nimeota naruka kuelekea kuzimu NADHANI BIBI YANGU Ndiye Mchawi aliyenifanyia haya kutokana na macho yake kuwa mekundu. Au Jirani yangu JENIFA Siku hizi anakohoa Sana NADHANI ANA UKIMWI ! AU Huyu Baba hapo mtaa wa pili hajaanza kazi Zamani ila ameshajenga Kigorofa NADHANI ATAKUWA NI MWIZI YULE KAZINI KWAKWE!!!! Ona sasa maisha hayo ulivyoyaka yawe hivo? Mifano ni mingi ila naomba utosheke na haya. Quran mara zote inazungumza kwa Uhakika na hakuna shaka ndani yake.
HIYU SI HATA WA KUMJIBU LOGIC IPO WAZI ANAONESHA ZIMERUKA
 
Back
Top Bottom