Ukila huku unamkodolea lazima ufike mapema...

Nipo serious ila najifungia chumbani maana nipo chuo hivyo hata nikinuka simsumbui mtuuu naoga tu endapo naenda chuo au naenda kwenye mihangaiko ila nikijifungia chumbani wiki nzima siogi
Still yo're not serious mkuu, kuoga kwani lazima uende mahali.
 
Watawa wana jukwaa lao
Watu wa uchumi na tafuta hela wana lao
Watu wa katiba mpya wana la kwao

Hili MMU ni la kwetu sie😁
 
Basi ntaanza kula madem wafupi wanene maana hawavutii


Hutakojoa nakwambia, unakuta jitu uki hug ulikusanye kifuani halikai, style moja tumbi kubwa hapinduki, ni sawa na unapiga nyeto, kama umeamua kufanya dhambi fanya yenye faida.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…