Ukifanya haya, you’ll hurt her so bad

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
10,085
Reaction score
16,064
Ukigundua mwanamke aliwai kukupenda iwe sana or kawaida

Na at a point mkaachana kwa sababu mbalimbali either
1. Aliona anakupenda ndio ila huna future
2. Alikuacha tuu kwa ego na tama zake
3. She made u suffer

Get mad but dont do her bad fanya haya nakuahidi utakua umemuumiza vibaya mno

1. Be humble usimtukane usimlipizie..make her feel guilty kua yeye ndo chanzo cha kuachnaa kwenu

2. Endelea kuwasiliana nae ila kwa yeye akianzisha mawasiliano usinune wala kumjibu vibaya but hakikisha unakataa chochote anachokuvuta kwake mrudiane. Hata akija na chupi kwako kataa kusex nae, hatoamini

3.Kua positive na chochote atakachohitaj ila usimpe.anaweza omba msada mpe promise tuu ila usitimize

4. Akikumiss mwambie nawee umemmiss ila huwezi kua nae sababu una furaha kwingine

5. Na mengne mengi siwezi outline hapa

Nmefanya haya kwa wanawake wa3 wa maisha yangu ambao tho tulipendana ila tuliachana due to circumstances

Huwez amini wengine wameolewa ila hadi leo they blame me for being so fucking tormenting. Niko kwenye position hadi ya ku decide nifanye nini juu yao na wanakubali.

They adore me like crazy I can even *** them but bado lengo liko pale pale hurting them so bad huyo mke wa mtu sometime anaasafiri kikazi anakuja lala kwangu week siku 3 nilivyo mshenzi namlaza chumba cha wageni.

Do this my brother mwanamke hapigwi wala hatukanwo wala hateswi physicaly
 

Mhm unatuangusha wanaume wenzio bwana..... Papuchi ikijileta lazima ugegede acaha mambo ya kususa papuchi wewe.
 
Bonaparte mwenyewe nakuona kwenye 1 & 2 unatambaa na ukali [emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadhani huhasena vizuri.

Kwa kizazi cha sasa.
Mkisha achana.
1. Usipokee simu hata kama siku ya kuachana ulikuwa vizuri naye.

2. Mkionana msalimie kwa smile na mashasha ila baadae akikupigia simu usipokee.

3. Usijaribu kumpigia simu wala kutuma salaam kupitia mtu.

80% ya watu wana achana baada ya muda wanaendelea kulana hata wakiwa kwenye ndoa zao. Hivyo inagitaji ujasiri
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yn niache kusex naye, oya jombaa em kuwa serious na uzi wako.
 
Hapo ukifanikiwa mjomba hawez kukusahau kamwe.mi huyo mke wa mtu kwa jins anavyoniamin huwez amin anajenga nyumba yake ya kupangisha hata mumuwe hajui..mim ndo namsimamia yeye yuko mkoa ila anajenga kisir sir dar.na hela za mafund ananitumia mm

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mhm unatuangusha wanaume wenzio bwana..... Papuchi ikijileta lazima ugegede acaha mambo ya kususa papuchi wewe.
Mjomba mi nye.ge skuhiz sinaga kabisa.yan had kuna mda najishangaa sasa sjui ni majukum au sjui nmezikinai.maana nna zichakata sana na ziko available kama 4 hiv ndo mana nna jeur ya ku turn down papuch

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mjomba mi nye.ge skuhiz sinaga kabisa.yan had kuna mda najishangaa sasa sjui ni majukum au sjui nmezikinai.maana nna zichakata sana na ziko available kama 4 hiv ndo mana nna jeur ya ku turn down papuch

Sent using Jamii Forums mobile app

Sasa kama genye huna hizo papuchi nne unazisakataje?
 
Thread ya kufundishana ujinga
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…