Ukiachia sie twala yarabi!


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
Helooooz mabestitoooooz nimewamisije waungwana

Ndo mwanzo wa kujipanga kwa upya sasa mwenye nazi aambiwi kuna ili iimarike ndoa yake yeye kama kajifanya tumbili basi ndo kaligomesha kwan ndani wenzie tushaona chance kwanini tusikamatie heheheheheheheheeeeiyaaaa elewa kuwa UKIACHIA siye twala kiulaini wala hatuna papara wewe uliona wapi jogoo la shamba likawika mjini thubututuuuuuuuuuu hahahahahahahha

MAMA lao ndo nimeanza KUWAFUNDA wale wote wanaochezea NDOA ZAO wewe mwanamke hujui kuwa NDOA NI HESHIMA NA NI MPANGO WA MUNGU mwenzangu wewe ushakikwaa basi wajiona bora utadhani motokaa ya MWENDO KAZI umesahau kuwa MUME anatakiwa KUPENDWA, KUSIKILIZWA, KUJALIWAM KUTUNZWA wewe ndo kwanza wajikokota eti waenda kupiga umbeya hahehahahahahahahaaa utasutwa bure mchana kweupe uje sema MAMA MFUNDAJI sijakupa SOMO wakati kila kukicha mwana wa mwenzio silali nikiandaa somo kuja kukuweka sawa usije achika mwana, kwanini hufanyi majukumu yako bibie ati kitu gani kinakupelekea ulale mpaka saa 5 ati wewe ndo ushafika kina cha 12 wakati ndo kwanza asubuhi mamiii usione nawasema hapa bali nawapa somo MJIREKEBISHE ATI mtakuja poteza bure na kula msala upitao .

NDOA ni kubembeleza ndoa ni kujituma kama mwanamke jitoee kwa mwenzi wako au sio mamito charminglady ninachosema nimekosea hapa, wapiiiiiiiiiiiiiiiii Madam B, kubwa lao wapiiiiiiiiiiii cousin Passion Lady na mwenzako Lady doctor lete utaalamu wa kitabibu watu wajifunze naona mnasinzia katika majukumu yenu mmesahau kuwa UKIACHIA WENZIO WALA kuweni makiini fanyeni shughuli zenu mlizopewa na Mungu kwani mtadaiwa kwani hamkumtunza famili zenu mnataka mtalimbo mtaweza kulinywa hhahahahaaa semaa nao sister Heaven on Earth
cha msingi simameni kwenye nafasi zenu wandugu akina mama wenzangu msiachie kwani kuna tufani hiko nyuma MKIACHIA WENZENU WALA shaurirooooo msijesema sijawaambia wakati nimeshasema mie na nimeshamwaga kwani nimekosea ati mwekundu, KakaKiiza ndo hapo mjirekebishe msijekosa maji na mwana mkalinywa mchana kweupe au sio dadalao miss chagga
hahahah haya nisameheni kama mmeboreka ndo nimewapa somo atakayekuwa na sikio asikiye na atakayeweza kujirekebisha basi ndo ajirekebishe kwani NDOA KUNA RAHA ZAKE NA MAJARIBU YAKE JIPANGE MWAMKWETU MTUNZE MUMEO NA MTII KAMA MAANDIKO YASEMAVYO.

Wasalaam

Ladyf a.k.a MAMA MFUNDAJI
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
kwani wote wanataka usawa atiiiii
mapenzi ya mwendo kasi! usiku si mume si mke kila mmoja anakazana kucoment kwenye uzi wa Galadudu imagine? utakuta kila mmoja kakodolea mimacho kwenye simu yake! mara kuna video za whatsup! mara hujakaa vizuri unasikia "wewe unachat na nani hebu leta hiyo simu hapa!" yaani tunaishi kama maroboti siku hizi ni vichekesho tupu!
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,693
Likes
2,951
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,693 2,951 280
mapenzi ya mwendo kasi! usiku si mume si mke kila mmoja anakazana kucoment kwenye uzi wa Galadudu imagine? utakuta kila mmoja kakodolea mimacho kwenye simu yake! mara kuna video za whatsup! mara hujakaa vizuri unasikia "wewe unachat na nani hebu leta hiyo simu hapa!" yaani tunaishi kama maroboti siku hizi ni vichekesho tupu!

Ha ha ha
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Likes
1,828
Points
280
Age
48
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 1,828 280
Ndoa nyingi za sikuhizi hazina maana na zinaleta stress.

Bora kutokuoa / kutokuolewa.

Ndoa za heshima zilikuwepo zamani na mwisho ni 2004, kwasasa nafuu tu kule kwetu.
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Maelezo kibao mpaka nimeacha kusoma kwa kuchoka kusoma umbea wa kike.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Sawa
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,632
Likes
6,633
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,632 6,633 280
Mmmm basi sawa
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180
Hivi sahivi ni usiku au jioni, maana nimesoma uzi lakini sioni vizuri!
 
winner100

winner100

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
266
Likes
142
Points
60
Age
27
winner100

winner100

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
266 142 60
Me mwenyewe nimeona umbea.
Haeleweki ,kumbuka hatuko kwenye kitchen party au unyago.
Toa points za msingi !!
Unaandika kama unaongea !!!
Kuna utofauti kuna lugha za uandishi na uongeaji!!.
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,437
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,437 280
Helooooz mabestitoooooz nimewamisije waungwana

Ndo mwanzo wa kujipanga kwa upya sasa mwenye nazi aambiwi kuna ili iimarike ndoa yake yeye kama kajifanya tumbili basi ndo kaligomesha kwan ndani wenzie tushaona chance kwanini tusikamatie heheheheheheheheeeeiyaaaa elewa kuwa UKIACHIA siye twala kiulaini wala hatuna papara wewe uliona wapi jogoo la shamba likawika mjini thubututuuuuuuuuuu hahahahahahahha

MAMA lao ndo nimeanza KUWAFUNDA wale wote wanaochezea NDOA ZAO wewe mwanamke hujui kuwa NDOA NI HESHIMA NA NI MPANGO WA MUNGU mwenzangu wewe ushakikwaa basi wajiona bora utadhani motokaa ya MWENDO KAZI umesahau kuwa MUME anatakiwa KUPENDWA, KUSIKILIZWA, KUJALIWAM KUTUNZWA wewe ndo kwanza wajikokota eti waenda kupiga umbeya hahehahahahahahahaaa utasutwa bure mchana kweupe uje sema MAMA MFUNDAJI sijakupa SOMO wakati kila kukicha mwana wa mwenzio silali nikiandaa somo kuja kukuweka sawa usije achika mwana, kwanini hufanyi majukumu yako bibie ati kitu gani kinakupelekea ulale mpaka saa 5 ati wewe ndo ushafika kina cha 12 wakati ndo kwanza asubuhi mamiii usione nawasema hapa bali nawapa somo MJIREKEBISHE ATI mtakuja poteza bure na kula msala upitao .

NDOA ni kubembeleza ndoa ni kujituma kama mwanamke jitoee kwa mwenzi wako au sio mamito charminglady ninachosema nimekosea hapa, wapiiiiiiiiiiiiiiiii Madam B, kubwa lao wapiiiiiiiiiiii cousin Passion Lady na mwenzako Lady doctor lete utaalamu wa kitabibu watu wajifunze naona mnasinzia katika majukumu yenu mmesahau kuwa UKIACHIA WENZIO WALA kuweni makiini fanyeni shughuli zenu mlizopewa na Mungu kwani mtadaiwa kwani hamkumtunza famili zenu mnataka mtalimbo mtaweza kulinywa hhahahahaaa semaa nao sister Heaven on Earth
cha msingi simameni kwenye nafasi zenu wandugu akina mama wenzangu msiachie kwani kuna tufani hiko nyuma MKIACHIA WENZENU WALA shaurirooooo msijesema sijawaambia wakati nimeshasema mie na nimeshamwaga kwani nimekosea ati mwekundu, KakaKiiza ndo hapo mjirekebishe msijekosa maji na mwana mkalinywa mchana kweupe au sio dadalao miss chagga
hahahah haya nisameheni kama mmeboreka ndo nimewapa somo atakayekuwa na sikio asikiye na atakayeweza kujirekebisha basi ndo ajirekebishe kwani NDOA KUNA RAHA ZAKE NA MAJARIBU YAKE JIPANGE MWAMKWETU MTUNZE MUMEO NA MTII KAMA MAANDIKO YASEMAVYO.

Wasalaam

Ladyf a.k.a MAMA MFUNDAJI
Jitahidi umtamfikia kimtindo,lakini kumbuka Lara 1 ni namba ingine kabisa au vipi?
 
Mhindih

Mhindih

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
316
Likes
45
Points
45
Mhindih

Mhindih

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
316 45 45
Nimekupenda Bure ladyfurahia
 

Forum statistics

Threads 1,235,612
Members 474,678
Posts 29,228,660