UKAWA yaanza kupasuka mdogomdogo

Wenyewe ukawa awatoyumba hao wanaoruka ruka ni wachumia tumbo

hao walidhani kujiunga na chama ni kupata maendeleo makubwa
wanahisi kuhamia ccm watapata japo vyeo washibe na watoto wao
siasa ni kujitolea ndio mana hayati (Julius kambarage nyerere) amefariki akiwa na maendeleo ya kawaida
sio awa viongozi wetu wa Leo wakipewa uongozi miaka miwili tu mabilionea.
 
MTOA mada nadhani wewe ni Asenga, husyejua kitu lakini bado unajiita mwanasiasa, nikujuze tu mwapachu na wenzake hata ukawa hawawezi pata nafasi za uongozi wwte na wara hawakuwa na mchango wwte ukawa km ilivyo kwa ccm kwani waliisaidia nini ccm zaidi ya kuiba mali za nchi? bado hawakushiba walidhani wakija ukawa na ikashinda wangepata fursa ya kuendelea kuiba sasa hata wakirudi cccm makufuli wezi hawataki wajiandae kuburuza miguu na mikono km yura zama zao zimekwisha
 
Hatuwezi kukubali mafisadi..Hao kina kingunge na EL bakini nao wenyewe
 
[emoji61] Saruti kwako kamanda umenena ukweli mtupu.
"'''''''''''"'""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
 

Bado jipeni moyo kwani UKAWA ipo juuu kwa juuuuuuuu!!!!!!!!!!!

Tunasubiri kifo cha CCM, kwani UKAWA bado tupo imara; Sisi ni wanachama wa CHADEMA ambao hatudanganyiki hata siku moja.

HAKUNA KULALA HADI KIELEWEKE......

CCM ENDELEENI KUOTA NDOTO KUWA UKAWA INAKUFA KUMBE MTAKUFA NYIE.....
 
Mie niko imara na Ukawa wanaopasuka wacha wapasuke tu mi Ukawa Daima Mbeleee
 
Hata waondoke wote, UKAWA ipo imara. Ameondoka Slaa, Lipumba sembuse wageni???.
 
Nani anazo habari za aliekua mgombea mwenza wa Lowasa kwa sasa kisiasa?
 
Kwenye siasa yote yanawezekana,ulijua Leo El angekua chadema Na zile kauli zake anayetaka nihame mie ahame yeye Mimi sihami ng'oooo ziliishia wapi? Uliwahi kuwaza chadema wanaweza kupokea El hata siku moja kutokana Na tambwe zao kua huyu mtu kua ni fisadi papa?
 
Sasa kaa hapo usubili ukawa kama utaisikia tena, wenye akili washastuka gemu LA ukawa linaenda doda, hali tete, katibu mwenyewe mpya hana mvuto wa kisiasa wala mmashiko kwa jamiim
Kajifunze kutawadha kuondoa najisi
 
Hao hawajawah kua ukawa,hata El akipenda ageuke.ntakua mwana mtiifu wa ukawa/cdm hadi tuwang'oe fisiem
 
Kurudi huko alipotoka ni haki yake. Ila kukosa msimamo ni jambo la aibu hata huko aliporudi watakuwa hawana imani naye.

Hata kama ni njaa usiionyeshe waziwazi unajiaibisha mwenyewe.
 

Tunahitaji watu wenyenye mawazo chanya kama wewe
 
Kaka UKAWA iko kwenye mioyo ya WaTz kwa sababu. Hizi mbwembwe za Lumumba zitapita lakini makusudi ya ukawa yatasimama.

Magufuli hata kama ni mzuri kumbuka ni mwanadamu. Taasisi zetu bado ni kubogoyo.
UKAWA ipo kwenye mioyo ya nyumbu, Malofa na wapumbavu TU.

Watanzania tumetulia tunachapa kazi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…