UKAWA acheni usongombwingo


Peter Dafi

Peter Dafi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
363
Likes
152
Points
60
Peter Dafi

Peter Dafi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
363 152 60
UKAWA ACHENI USONGOMBWINGO

Uteuzi wa makatibu tawala wa wilaya umeibua taharuki..... Si taharuki kwa kuwa eti kweli ni taharuki bali kwa kuwa kuna watu nchi hii wako taharuki na akili zao ni kutafuta shari kila siku....

Uteuzi wa watawala hawa umezingatia weledi, uadilifu umakini na dhana ya kutimiza malengo ya pamoja tukiwa wa moja.

Kilichoonyeshwa na magazeti mengi pamoja na maoni ya WAPIGA DOM wa UKAWA ni wivu unaitwa USONGOMBWINGO..... Ni wivu wa Joka la Kibisa...... Linazingira miti ya matunda na kula haliwezi...... Hii ni akili mbovu kabisa.....

Uteuzi huo umezingatia uwezo wa kutekeleza malengo ya pamoja kwa mlengo mmoja yaani GOAL CONCLUENCY kwa maana tumepata makatibu tawala wanaoimba wimbo mmoja na kuruka pamoja na kutua pamoja na Rais, waziri, RC, DC na wenye ilani yao Chama Cha Mapinduzi.....

This time hatujafunga mazee..... Yaani tumeondoa tatizo la rangi rangi sasa kama kuna mtu haridhiki afanye jambo moja tu.... Akasikilize nyimbo za Saida Karol atagundua kuwa yampasa AJINYONGE

Nitumie ukurasa huu kuwaasa, kuwaonya na kuwakanya wapotoshaji wote.... Kwamba tutafika ukomo wa kuwavumilia..... Sasa mumekosa hoja..... Badala ya mngekuja labda mseme walioteuliwa hawana weledi.... Mnakurupuka eti wameteuliwa Makada....... Kazi ya HAPA KAZI TU mlitaka wateuliwe JANJAWEED (Yaani wagonga viroba na Bangi)????? NO WAY......

Waandishi wa habari wachache mnaotumia kurasa za magazeti KUPOTOSHA mantiki na ukweli...... Tumieni kurasa hizo kuelewesha Umma...... Mbona inawezekana........

Wanasiasa UCHWARA nyie UKAWA kwenu sina hata la kuwaomba bali kuwaamrisha mkae kimya maana nyie blue kwenu ni nyeusi iliyofifia, Njano ni nyekundu ikiwa mbali mkiona nyeupe mnajua hamna kitu na nyeusi kwenu ni Usiku...... Please shut up......

Kama ilivyo haiwezekani kuteua baraza la mawaziri nje ya CCM, basi nje ya CCM huwezi kupata chochote....... Kama huko nyuma mlizoea kutuingizia MBU kwenye Net, this time imekula kwenu NET LIMETEMA MBU WOTE chezeni nao......

Kwa uhalisia subirini muone ilani ya uchaguzi ya Chama Cha Mapinduzi itakavyotekelezwa alafu na nyie hatutawabagua kwenye maendeleo msijisikie vibaya mkiona shule, Hospitali, barabara, viwanda na huduma nyingine za Jamii, msije mkasusa maana akili yenu mnaijua wenyewe.... BANGI SANA

Naona Mshaanza kutokwa na mapovu baada ya uteuzi wa wakurugenzi, Mara Kakosea kawahamisha nani na nini Ufafanuzi ushatolewa kwa marekebisho hayo.
Acheni unazi bana

Na Mwaka HUU Mtaisoma Namba Kisawasawa......

........

MTANYOOKA TU.

HAPA KAZI TU!

By
Peter Dafi

Mtetezi wa Wanyonge.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
ccm Ikulu inakosea hadi kuandika hata t.shirts?sioni ajabu hayo kutokea ndani ya ikulu.
images-12-jpeg.364260


swissme
 
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
2,478
Likes
815
Points
280
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
2,478 815 280
Unapikuwa na serekali ya kukurupuka inakosea uteuzi wa watu 130...unategemea nn ??
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,510
Likes
2,661
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,510 2,661 280
Peter serikali yenu na nyinyi maCCM mmeingia choo cha Mirembe.
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Ninyi mnajinadi kununua ndege mbili ,timu ya TP MAZEMBE tayali inandege mbili,mambo madogo kama hayo fanyeni kimyakimya,ni aibu kwa nchi kujivua nguo.
 
wrong turn

wrong turn

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
437
Likes
148
Points
60
wrong turn

wrong turn

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
437 148 60
Mtetezi wa Wanyonge.
MKuu mtetezi wa wanyonge wepi?, mbona hili swali wengi wenu munaliruka?, wanyonge nchi hii ni wengi kulikowasio wanyonge, mbona wanyonge walio changua upinzani na wasiotaka siasa wanadhalilika?, au wanyonge wako chama tawala tuu?, laitani huo utetezi wako ingekuwa upo kwenye muonekano halisi basi ile 90% ya wanyonge wa nchi hii unao watetea isinge kuwepo.

We are being targeted while they are sitting safe and sound in their palaces.
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,934
Likes
5,271
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,934 5,271 280
UKAWA ACHENI USONGOMBWINGO

Uteuzi wa makatibu tawala wa wilaya umeibua taharuki..... Si taharuki kwa kuwa eti kweli ni taharuki bali kwa kuwa kuna watu nchi hii wako taharuki na akili zao ni kutafuta shari kila siku....

Uteuzi wa watawala hawa umezingatia weledi, uadilifu umakini na dhana ya kutimiza malengo ya pamoja tukiwa wa moja.

Kilichoonyeshwa na magazeti mengi pamoja na maoni ya WAPIGA DOM wa UKAWA ni wivu unaitwa USONGOMBWINGO..... Ni wivu wa Joka la Kibisa...... Linazingira miti ya matunda na kula haliwezi...... Hii ni akili mbovu kabisa.....

Uteuzi huo umezingatia uwezo wa kutekeleza malengo ya pamoja kwa mlengo mmoja yaani GOAL CONCLUENCY kwa maana tumepata makatibu tawala wanaoimba wimbo mmoja na kuruka pamoja na kutua pamoja na Rais, waziri, RC, DC na wenye ilani yao Chama Cha Mapinduzi.....

This time hatujafunga mazee..... Yaani tumeondoa tatizo la rangi rangi sasa kama kuna mtu haridhiki afanye jambo moja tu.... Akasikilize nyimbo za Saida Karol atagundua kuwa yampasa AJINYONGE

Nitumie ukurasa huu kuwaasa, kuwaonya na kuwakanya wapotoshaji wote.... Kwamba tutafika ukomo wa kuwavumilia..... Sasa mumekosa hoja..... Badala ya mngekuja labda mseme walioteuliwa hawana weledi.... Mnakurupuka eti wameteuliwa Makada....... Kazi ya HAPA KAZI TU mlitaka wateuliwe JANJAWEED (Yaani wagonga viroba na Bangi)????? NO WAY......

Waandishi wa habari wachache mnaotumia kurasa za magazeti KUPOTOSHA mantiki na ukweli...... Tumieni kurasa hizo kuelewesha Umma...... Mbona inawezekana........

Wanasiasa UCHWARA nyie UKAWA kwenu sina hata la kuwaomba bali kuwaamrisha mkae kimya maana nyie blue kwenu ni nyeusi iliyofifia, Njano ni nyekundu ikiwa mbali mkiona nyeupe mnajua hamna kitu na nyeusi kwenu ni Usiku...... Please shut up......

Kama ilivyo haiwezekani kuteua baraza la mawaziri nje ya CCM, basi nje ya CCM huwezi kupata chochote....... Kama huko nyuma mlizoea kutuingizia MBU kwenye Net, this time imekula kwenu NET LIMETEMA MBU WOTE chezeni nao......

Kwa uhalisia subirini muone ilani ya uchaguzi ya Chama Cha Mapinduzi itakavyotekelezwa alafu na nyie hatutawabagua kwenye maendeleo msijisikie vibaya mkiona shule, Hospitali, barabara, viwanda na huduma nyingine za Jamii, msije mkasusa maana akili yenu mnaijua wenyewe.... BANGI SANA

Naona Mshaanza kutokwa na mapovu baada ya uteuzi wa wakurugenzi, Mara Kakosea kawahamisha nani na nini Ufafanuzi ushatolewa kwa marekebisho hayo.
Acheni unazi bana

Na Mwaka HUU Mtaisoma Namba Kisawasawa......

........

MTANYOOKA TU.

HAPA KAZI TU!

By
Peter Dafi

Mtetezi wa Wanyonge.
We dogo unahangaikaga sana huku uwezo kiakili huna, sasa ndo nini umeandika hapo?
Mtu kua certifate ya mapishi hotelini kua DED wewe unasema ni weledi? Maskini sijui CCM wako wangapi wenye akili kama zako.
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,176
Likes
745
Points
280
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,176 745 280
We jamaa ni mwehu.
Sikubaliani na wewe kukiuka taratibu kulikopitiliza.
Taratibu zipo wazi ili kuwa Katibu tawala wa wilaya ni lazima kwanza uwe umeshafanya kazi serikalini kwa zaidi ya miaka 12 na pia uwe unacheo cha kuanzia senior na kuendelea.
Kuteua makada wa ccm wasiokuwa na sifa hizo ni upuuzi
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,316
Likes
1,585
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,316 1,585 280
Habari nzuri kama unapenda umbea otherwise inaboa ngoja nipitie saftari la mwanangu wa chekechea kunaweza kuwa na vya maana kuliko hapa.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,242
Likes
6,707
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,242 6,707 280
Unapojua mtu ana element za kimama na tabia za kitaarabu wala huumiz kchwa... Mtoa mada lini unahojiwa na zamaradi ???
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
kama tunalipenda taifa letu hatuwezi shabikia upuuzi wako huu kamwe. nchi yetu ina katiba yake....
 
Akida MALCOLM X

Akida MALCOLM X

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
399
Likes
331
Points
80
Akida MALCOLM X

Akida MALCOLM X

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
399 331 80
Komaa dogo utakumbukwa hata kwenye teuzi za Walimu Wakuu
 
kuwese

kuwese

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
821
Likes
419
Points
80
kuwese

kuwese

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2015
821 419 80
UKAWA ACHENI USONGOMBWINGO

Uteuzi wa makatibu tawala wa wilaya umeibua taharuki..... Si taharuki kwa kuwa eti kweli ni taharuki bali kwa kuwa kuna watu nchi hii wako taharuki na akili zao ni kutafuta shari kila siku....

Uteuzi wa watawala hawa umezingatia weledi, uadilifu umakini na dhana ya kutimiza malengo ya pamoja tukiwa wa moja.

Kilichoonyeshwa na magazeti mengi pamoja na maoni ya WAPIGA DOM wa UKAWA ni wivu unaitwa USONGOMBWINGO..... Ni wivu wa Joka la Kibisa...... Linazingira miti ya matunda na kula haliwezi...... Hii ni akili mbovu kabisa.....

Uteuzi huo umezingatia uwezo wa kutekeleza malengo ya pamoja kwa mlengo mmoja yaani GOAL CONCLUENCY kwa maana tumepata makatibu tawala wanaoimba wimbo mmoja na kuruka pamoja na kutua pamoja na Rais, waziri, RC, DC na wenye ilani yao Chama Cha Mapinduzi.....

This time hatujafunga mazee..... Yaani tumeondoa tatizo la rangi rangi sasa kama kuna mtu haridhiki afanye jambo moja tu.... Akasikilize nyimbo za Saida Karol atagundua kuwa yampasa AJINYONGE

Nitumie ukurasa huu kuwaasa, kuwaonya na kuwakanya wapotoshaji wote.... Kwamba tutafika ukomo wa kuwavumilia..... Sasa mumekosa hoja..... Badala ya mngekuja labda mseme walioteuliwa hawana weledi.... Mnakurupuka eti wameteuliwa Makada....... Kazi ya HAPA KAZI TU mlitaka wateuliwe JANJAWEED (Yaani wagonga viroba na Bangi)????? NO WAY......

Waandishi wa habari wachache mnaotumia kurasa za magazeti KUPOTOSHA mantiki na ukweli...... Tumieni kurasa hizo kuelewesha Umma...... Mbona inawezekana........

Wanasiasa UCHWARA nyie UKAWA kwenu sina hata la kuwaomba bali kuwaamrisha mkae kimya maana nyie blue kwenu ni nyeusi iliyofifia, Njano ni nyekundu ikiwa mbali mkiona nyeupe mnajua hamna kitu na nyeusi kwenu ni Usiku...... Please shut up......

Kama ilivyo haiwezekani kuteua baraza la mawaziri nje ya CCM, basi nje ya CCM huwezi kupata chochote....... Kama huko nyuma mlizoea kutuingizia MBU kwenye Net, this time imekula kwenu NET LIMETEMA MBU WOTE chezeni nao......

Kwa uhalisia subirini muone ilani ya uchaguzi ya Chama Cha Mapinduzi itakavyotekelezwa alafu na nyie hatutawabagua kwenye maendeleo msijisikie vibaya mkiona shule, Hospitali, barabara, viwanda na huduma nyingine za Jamii, msije mkasusa maana akili yenu mnaijua wenyewe.... BANGI SANA

Naona Mshaanza kutokwa na mapovu baada ya uteuzi wa wakurugenzi, Mara Kakosea kawahamisha nani na nini Ufafanuzi ushatolewa kwa marekebisho hayo.
Acheni unazi bana

Na Mwaka HUU Mtaisoma Namba Kisawasawa......

........

MTANYOOKA TU.

HAPA KAZI TU!

By
Peter Dafi

Mtetezi wa Wanyonge.
Tehetehe naona alikusahau unaanza kuomba kimoyomoyo akukumbuke, utaumbuka, uzuri wa JF threads hazifi ntakusoma tu mkubwa. Mmbaya wako yuko ndani kwako kwa Jirani umbeya.
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Magamba'z ivi ni dawa gan? mnayowapa awa vigambaz mpaka wanakuwa kama vichaa namna hii?
 
La Pronto

La Pronto

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
647
Likes
539
Points
180
La Pronto

La Pronto

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
647 539 180
Haya kachukue buku 14 zako, leo umetoa uzi mzuri sana lazma wakupe double posho!
 
F

Figoo

Member
Joined
May 7, 2016
Messages
80
Likes
50
Points
25
F

Figoo

Member
Joined May 7, 2016
80 50 25
We jamaa ni mwehu.
Sikubaliani na wewe kukiuka taratibu kulikopitiliza.
Taratibu zipo wazi ili kuwa Katibu tawala wa wilaya ni lazima kwanza uwe umeshafanya kazi serikalini kwa zaidi ya miaka 12 na pia uwe unacheo cha kuanzia senior na kuendelea.
Kuteua makada wa ccm wasiokuwa na sifa hizo ni upuuzi
UMEONGEA UKWELI MKUU.
 

Forum statistics

Threads 1,235,150
Members 474,353
Posts 29,213,333