UKATILI:Mtoto acharangwa mapanga.

Baba mtata

JF-Expert Member
Dec 6, 2012
280
0
Habari wakuu.
Mtoto Gifti anayekadiliwa kuwa na umri wa miaka 7 mkazi wa Yombo,Buza,Temeke.Dar amecharangwa na mapanga na baba yake mzazi baada ya mtoto huyo kujaribu kuamlia ugomvi kati ya baba na mama yake.SOURCE ITV habari
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,775
2,000
Duh!hii ni mbaya kuliko maelezo,ni sawa na kutumia bastora kuuwa sisimizi!
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,667
2,000
Ooh God!! Kuna Gifti mwingine wa Arusha alipigwa kibiriti na mama yake mzazi kwa kushirikiana na mpangaji wao wa kike!!God forbid,utu umetoweka kabisa duniani.
 

smallvile

JF-Expert Member
Sep 12, 2012
493
250
sina hukumu ya kutosha kwa hawa wazazi wa2,,, laiti ngekua katika uweza wangu nisingewaua, ila wangeteseka milele katika dunia hii na ijayo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom