Ukata wa fedha warudisha nidhamu ya madada, hata kwenye daladala, treni wanatongozeka


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
Wana JF Umuhofia kwenu,

Leo nimeona nilete hili la asante Magufuli. Vijana inabidi tulipongeze kwani tumepata ngekewa ya kuwapata mademu wazuri ambao hapo awali walipotea kabisaa kwa sababu ya kutekwa na vibabu kimahaba.

Wengi wao waliwaza sana kupewa vijumba, magari hata kupangishiwa nyumba mzima ilimradi tu aonekane mdada wa mjini. Hivi sasa vibabu vingi vimetemwa utawala Magu, na vingine kubanwa kabisa, no safari , no fedha za ovyoovyo.

Hivyo basi wadada wengi ambao ulikuwa ukiwapa Hi wanakuangalia kwa jicho baya au ukirogwa ukakutana na demu ambaye bado anachati na kibabu ukamemesha, anasimamisha Inote /Pad yake ya mchina na kukuangalia jicho baya utafikiri umeua mtu, hivi sasa wapo wengi wamepaki magari, wengine kurudisha nyumba, wamebadilisha sauti zao zimekuwa za upole sana.

Konda akipita kukusanya chake wanatoa jicho la upendo waone kama watalipiwa. Jamani Magu mwema aisee, sasa hivi tunapata videmu vizuri wakati tulikuwa tunadhani wameumbiwa wenye nacho. Sasa hivi kesi nyingi kwa wakina mama zitapungua na watoto wa ndoa ndondo wataisha.
 
fundi mwili

fundi mwili

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Messages
269
Likes
168
Points
60
fundi mwili

fundi mwili

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2015
269 168 60
Kweli mkuu wakina dada walitutesa sana sisi vijana ambao atukuwa na uwezo wa kuonga
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,152
Likes
6,635
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,152 6,635 280
ha ha ha @kasinde,lara 1
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,874
Likes
11,746
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,874 11,746 280
Kwakweli tumebarikiwa
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
Kaah yaani nijipendekeze kwa nauli ya daladala 400???? Hapana aiseeeh bora nisotee hadi upepo utulie.
si unakuwa na hali ya kujiweka kutongozeka, baada ya kulipiwa kanauli si inabidi salamu zianzie hapo, njemba si inaanza kujitutumua hadi inakushusha kwenye daladala na kukubadilisha ulipokuwa unaelekea.
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,437
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,437 280
si unakuwa na hali ya kujiweka kutongozeka, baada ya kulipiwa kanauli si inabidi salamu zianzie hapo, njemba si inaanza kujitutumua hadi inakushusha kwenye daladala na kukubadilisha ulipokuwa unaelekea.
Kwa hiyo hiyo 400 ya nauli ya daladala????
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
Kwa hiyo hiyo 400 ya nauli ya daladala????
si ndio mwanzo, si kwamba hauna kabisa madem wengi hawapendi kutoa wanapenda kutolewa tu, alafu ndio uwatwae
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,437
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,437 280
si ndio mwanzo, si kwamba hauna kabisa madem wengi hawapendi kutoa wanapenda kutolewa tu, alafu ndio uwatwae
Hizo hela za mihogo ndiyo zimfanye mtu ashushe hadhi yake basi huyo demu atakuwa mbururaaaa tena wa mwisho.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
Hizo hela za mihogo ndiyo zimfanye mtu ashushe hadhi yake basi huyo demu atakuwa mbururaaaa tena wa mwisho.
wengi si wametemwa, nyumba magari wamerudisha pesa za kuweka mafuta, kupanga sinza, mwenge na kino zimekwisha, magu kabana, starehe tena hakuna wale waliokuwa wanasema migodi inatema sasa wapo selo wanachungulia dirishani kama panya , waliobaki nazo kidogo wamewageukia wake zake, siku hizi kulala saa tano sio nane tisa tena
 
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,163
Likes
1,154
Points
280
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,163 1,154 280
wengi si wametemwa, nyumba magari wamerudisha pesa za kuweka mafuta, kupanga sinza, mwenge na kino zimekwisha, magu kabana, starehe tena hakuna wale waliokuwa wanasema migodi inatema sasa wapo selo wanachungulia dirishani kama panya , waliobaki nazo kidogo wamewageukia wake zake, siku hizi kulala saa tano sio nane tisa tena
400 anaiona ndogo,hajui kuna wadada wakare wanaahirisha safafri kwa sababu ya 400 times idadi ya ruti
 
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2014
Messages
2,563
Likes
1,243
Points
280
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2014
2,563 1,243 280
Kaah yaani nijipendekeze kwa nauli ya daladala 400???? Hapana aiseeeh bora nisotee hadi upepo utulie.
Wengine kwao hiyo 400 nyingi na si shida kuvua kwa kiasi hicho!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380