Ukanjanja wa mtangazaji wa Clouds FM, Hassan Ngoma

Ukanjanja wa mtangazaji wa Clouds FM, Hassan Ngoma

aseenga

Senior Member
Joined
Jul 13, 2011
Posts
106
Reaction score
86
Wanajamvi salaam! Ni muda mrefu sasa nimekua nikifuatilia kipindi cha 360 katika channel ya clouds fm. Kipindi hicho kinachoendeshwa na babie kabaya, Sam Sasali pamoja na kanjanja mmoja aitwae Hasan Ngoma. Kijana huyu aliletwa katika kipindi hicho baada ya aliekuwa mtangazaji wa kipindi hicho Hadson Kamoga kuchaguluwa na mh. Raisi kuwa mkurugenzi.

Tangu Hassan aje Clouds ameonekana ni mtu anaetafuta nafasi ya uteuzi kwa kusifia na kuongeza chumvi akidhan kwamba labda mh rais atamuona.
Kwa mnaofuatilia mtakumbuka mwanzon kabisa jamaa alikua yupo upande sana wa serekali haswaa kupitia mkuu wa mko wa Dar lakini lilipotokea tatizo la mkuu wa mkoa na Clouds jamaa nae akabadilisha upepo angalau akaanza kuwa neutral.

Leo jamaa kanishangaza sana, wakati wa uchambuzi wa magazeti asubuh ilisomwa habari ya mgongano uliopo kati ya serekali, Tundu Lissu pamoja na starling company. Jamaa anasema "kwa hili nipo tayari kusemwa na watanzania, watu wanasema natafuta uteuzi na nikiri ni kweli natafuta uteuzi na jama mheshimiwa unaniona ni kweli natafuta uteuzi".

Anasema kwamba ni bora serikali ikaongeza kodi eti ili deni lilipwe na ndege zije. Anasema mawakili wawekewe kodi maana wapo wengi jambo litakalosaidia kupata pesa ya ziada.

Sasa mi napata tabu kidogo kuelewa hivi kuna teuzi zinaeza kufanywa kwa mtu kama huyu ambae ni dhahir shahir kabisa ana uwezo mdogo sana katika kufikiri.

Nadhani ni wakati wa chama cha wanahabari Tanzania kuangalia watangazaji wa namna hii. Chama kianze kuhakiki vyeti vya hawa wanahabar kwa kuanza na huyu.

Huyu jamaa anawafanya muonekane vilaza kwa sababu ya maslah yake binafsi.
●NAJUA KUNA AMBAO MNAMJUA ZAIDI. SHUSHA MAMBO HAPA.
 
Mkuu umesema kweli tupu..

Watu huwa wanasema Ruge Mutahaba ni mtu makini lakini umakini wake huwa siuoni kwa sababu ya madudu ya huyu Hassan Ngoma..

Huyo alipaswa awe ameondolewa siku nyingi kwenye hicho kipindi..

He isn't deserving kabisa kuwepo hapo kwenye hicho kipindi..

Watu wengi wameachana na kutazama hicho kipindi cha asubuhi sababu ya Hassan Ngoma..

Shida Clouds inakuwa inaendeshwa kama kimjini-mjini wakati ni Taasisi inayoangaliwa na wengi.
 
Wanajamvi salaam! Ni muda mrefu sasa nimekua nikifatilia kipindi cha 360 katika channel ya clouds fm. Kipindi hicho kinachoendeshwa na babie kabaya, Sam Sasali pamoja na kanjanja mmoja aitwae hasan ngoma. Kijana huyu aliletwa katika kipindi hicho baada ya aliekuwa mtangazaji wa kipindi hicho Hadson Kamoga kuchaguluwa na mh. Raisi kuwa mkurugenzi.
Tangu hassan aje clouds ameonekana ni mtu anaetafuta nafasi ya uteuzi kwa kusifia na kuongeza chumvi akidhan kwamba labda mh rais atamuona.
Kwa mnaofuatilia mtakumbuka mwanzon kabisa jamaa alikua yupo upande sana wa serekali haswaa kupitia mkuu wa mko wa dar lakin lilipotokea tatizo la mkuu wa mkoa na clouds jamaa nae akabadilisha upepo angalau akaanza kuwa neutral.


Leo jamaa kanishangaza sana, wakati wa uchambuzi wa magazeti asubuh ilisomwa habar ya mgongano uliopo kati ya serekali, tundu lissu pamoja na starling company. Jamaa anasema "kwa hili nipo tayari kusemwa na watanzania, watu wanasema natafuta uteuzi na nikiri ni kweli natafuta uteuzi na jama mheshimiwa unaniona ni kweli natafuta uteuzi".
Anasema kwamba ni bora serekali ikaongeza kodi eti ili deni lilipwe na ndege zije. Anasema mawakili wawekewe kodi maana wapo wengi jambo litakalosaidia kupata pesa ya ziada.
Sasa mi napata tabu kidogo kuelewa hivi kuna teuzi zinaeza kufanywa kwa mtu kama huyu ambae ni dhahir shahir kabisa ana uwezo mdogo sana katika kufikiri.
Nadhani ni wakati wa chama cha wanahabari tanzania kuangalia watangazaji wa namna hii. Chama kianze kuhakiki vyeti vya hawa wanahabar kwa kuanza na huyu.
Huyu jamaa anawafanya muonekane vilaza kwa sababu ya maslah yake binafsi.
●NAJUA KUNA AMBAO MNAMJUA ZAIDI. SHUSHA MAMBO HAPA.
Ni clouds tv sio fm Mkuu
 
Ruge, huyu ngoma ndiye anayekuchonganisha na mamlaka za juu na atakuponza! Mpige chini kwani anafanana na mpishi anayeharibu mchuzi kwa kuuzidisha chumvi makusudi. Tutaikacha clouds tuhamie E tv na tabibu!
 
anaaribu kipindi asa sjui huko Cloud's hakuna mtu anaesimamia wanahabari?
Sidhani kama mwanahabari anaruhusiwa kujionesha yuko upande gani hasa akiwa ON AIR

kwa kifupi clouds wameshindwa kusimamia tasnia na ethics xa habari!!
huyu mtu anaharibu hasa kwa sie wa upande huu au hamtutaki?
Ruge vip bana!?
 
nilimsika mkuu anasisitiza kwamba usalama wa taifa haufanyi kazi yake kuwatikisa kuwatesa na hata kuua sasa kwanini walipovamiwa wwnyewe na usalama wa taifa walilialia.Wangemwaga mavi wote hao
 
Mimi nilileta post hapa jana kumhusu yeye alivyokuwa amesoma ndivyo sivyo habari iliyoandikwa kwenye gazeti la Tanzania Daima lililoandika Heche atishiwa kuuawa na yeye akasoma Heche atishia kuua

Vile vile siku ya jana katika kipindi hicho akamuita Tundu Lissu Snitcher....

Na akaeleza kama yeye ndiye angekuwa na mamlaka angeamua TL hata auawe......

Hivi sijui Clouds wataendelea kumkumbatia huyo dogo kwa sababu zipi?

Kwa kuwa sisi watazamaji wa TV hiyo ndiyo tunatoa maoni yetu kuwa, huyo jamaa hafai kuwepo kwenye kipindi hicho kwa kuwa hana ethics za kuwa mwanahabari.

Na iwapo utawala wa Clouds media wataendelea kumng'ang'ania kwa sababu zao wanazozijua wao basi wawe tayari kupoteza watazamaji maelfu kwa maelfu wanaofuatilia kipindi hicho cha Clouds 360
 
Back
Top Bottom