Kweli CCM B nakumbuka enzi hizo CHADEMA ilikuwa inataka midahalo ya wagombea leo kulikoni? FINISHED
Wenye dalili za kushindwa ndio hung'angania midahalo kama suluhisho lao la mwisho.Mwaka 2010 CCM hawakuona haja ya midahalo,kwa sababu waliona watashinda.Mwaka huu wanaitamani kwa sababu dalili zinaonesha Ukawa watashinda.Ukawa nao wanaringa mwaka huu,kutesa kwa zamu.Hata hivyo Mbatia amewakaribisha.Jitokezeni
umejileta mwenyewe! kwanini jk alimkimbia dokta mihogo?
Tupe pia ukweli wa kikwete na ccm kukataa midahalo na sasa wameibuka kuikubali
Kweli CCM B nakumbuka enzi hizo CHADEMA ilikuwa inataka midahalo ya wagombea leo kulikoni? FINISHED
Watanzania dah mbona tunashindwa ku reason cc wenyewe lowassa ambae alikuwa serikalin kwa miaka 30 kama wazir alishindwa kleta ma badiliko leo hii ana2hadaa nawatu macho yanawatoka ety rais haaaa nan amchague huyo fisad
Hakuna mabadiliko ndani ya ccm usichokielewa nini. Wananchi wanatafuta mabadiliko nje ya CCM ndo maana Lowassa yupo nje ya CCM. Ugumu wa kuelewa hili ni nini! Miaka 54 imewashinda miaka 5 utaweza!?
Baada ya oct Haitokaa itokee chadema wala ukawa milele