C CHAWOT2 New Member Joined Dec 20, 2012 Posts 4 Reaction score 0 Dec 20, 2012 #1 mwanajf mpya ninaomba mnipokee
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Dec 20, 2012 #2 Salimia wakubwa shikamoo saizi yako mambo vp na wadogo hamjambo! OTW KARIBU!
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,532 Reaction score 30,077 Dec 21, 2012 #3 Wakaribishwa sana...
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,959 Reaction score 13,935 Dec 21, 2012 #4 Karibu sana JF mkuu.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,416 Reaction score 3,048 Dec 21, 2012 #5 Karibu jamvini.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,314 Reaction score 111,508 Dec 23, 2012 #6 Karibu JF mkuu, ama baada ya ukaribisho... Nakuomba ubonyeze hapo chini kwenye maandishi ya bluu halafu mpigie kura dada mrembo wa JF anayeitwa charminglady...natanguliza shukrani INGIA HAPA KUPIGA KURA CHAWOT2 said: mwanajf mpya ninaomba mnipokee Click to expand...
Karibu JF mkuu, ama baada ya ukaribisho... Nakuomba ubonyeze hapo chini kwenye maandishi ya bluu halafu mpigie kura dada mrembo wa JF anayeitwa charminglady...natanguliza shukrani INGIA HAPA KUPIGA KURA CHAWOT2 said: mwanajf mpya ninaomba mnipokee Click to expand...