Ujenzi wa ghorofa moja kigamboni SQ 1800


mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
308
Likes
312
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
308 312 80
wakubwa naomba msaada kiwanja cha sq 1800, nataka kujenga ghorofa moja ya viyumba 5 na 1 sitiing room kitchen 2 stores na dining na jiko inaweza gharimu ngapi ?
na vifaa vyake na bei na ukuta wa nyumba?
 
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
6,052
Likes
2,916
Points
280
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
6,052 2,916 280
Duh hii ni blank cheque mkuu.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,046
Likes
31,879
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,046 31,879 280
(Ramani,aina ya vifaa,pesa uliyonayo,)....nahisi tulia kwanza upange wewe unataka nyumba ya aina gani yenye ramani gani na una kiasi gani.

Mimi nikikwambia million 900 utanichukia
 
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
308
Likes
312
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
308 312 80
(Ramani,aina ya vifaa,pesa uliyonayo,)....nahisi tulia kwanza upange wewe unataka nyumba ya aina gani yenye ramani gani na una kiasi gani.

Mimi nikikwambia million 900 utanichukia
ramani hipo bei yake kujipanga
mimi nina 50 m
 
Hashim Jirini

Hashim Jirini

Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
61
Likes
17
Points
15
Age
35
Hashim Jirini

Hashim Jirini

Member
Joined Aug 12, 2016
61 17 15
wakubwa naomba msaada kiwanja cha sq 1800, nataka kujenga ghorofa moja ya viyumba 5 na 1 sitiing room kitchen 2 stores na dining na jiko inaweza gharimu ngapi ?
na vifaa vyake na bei na ukuta wa nyumba?
Mimi ni Architect ntafute tuwekeane mkataba kwa company yangu latest design 0719208160 or 0654751075 .
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,112
Likes
1,841
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,112 1,841 280
Usikatishwe tamaa broo kwa hela hiyo Dar ukikomaa unapiga ujenzi pakubwa sana, ukizingatia cement na nondo bei iko chini ukilinganisha na huko mikoani. Anza na hiyo pesa, kikubwa simamia mwenyewe ukabe mwanzo mwisho utanipa mrejesho mkuuu. Hongera kwa kufikiria mjengo wa hivo. Safi sana
 
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
308
Likes
312
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
308 312 80
Usikatishwe tamaa broo kwa hela hiyo Dar ukikomaa unapiga ujenzi pakubwa sana, ukizingatia cement na nondo bei iko chini ukilinganisha na huko mikoani. Anza na hiyo pesa, kikubwa simamia mwenyewe ukabe mwanzo mwisho utanipa mrejesho mkuuu. Hongera kwa kufikiria mjengo wa hivo. Safi sana
ahsante sana pesa hiko itaongwezawa
 
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
308
Likes
312
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
308 312 80
Usikatishwe tamaa broo kwa hela hiyo Dar ukikomaa unapiga ujenzi pakubwa sana, ukizingatia cement na nondo bei iko chini ukilinganisha na huko mikoani. Anza na hiyo pesa, kikubwa simamia mwenyewe ukabe mwanzo mwisho utanipa mrejesho mkuuu. Hongera kwa kufikiria mjengo wa hivo. Safi sana
umenipa moyo sana Asante sana
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,930
Likes
2,419
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,930 2,419 280
ungeweka na Ramani ya hlo gorofa unalotaka kujenga ingekuwa rahisi sana kufanya quantity surveying ya haraka haraka! bila ramani ni ngumu sana kukadiria! mwisho kabisa wastan wa gorofa moja nzuri na ya kisasa andaa mil.250
 
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
601
Likes
262
Points
60
Age
30
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
601 262 60
(Ramani,aina ya vifaa,pesa uliyonayo,)....nahisi tulia kwanza upange wewe unataka nyumba ya aina gani yenye ramani gani na una kiasi gani.

Mimi nikikwambia million 900 utanichukia
kasema ana 50ml,,kwa hyo 900-50=850ml,,kwa hyo inabidi ajiongeze sindyo mkuu
 
K

kanjahni

Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
49
Likes
1
Points
15
K

kanjahni

Member
Joined Jul 19, 2014
49 1 15
azo zuri ila kwa kiasi hicho kaka ni bota ujenge nyumba ya chini vyumba vitatu standard itatosha lkn usijaribu na wasikurubuni watu hiyo pesa utaishia msingi imara na nguzo za kusimama tu hutofika mbali pesa itakukata.
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852