Ujenzi wa Fly Over ya Tazara umefikia hapa


FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,253
Likes
7,636
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,253 7,636 280
Wako slow sana hawa jamaa, ingekuwa wamefanya huu uzembe huko kwao Japan, wangeshanyongwa hawa!
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,961
Likes
1,339
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,961 1,339 280
Safari ni hatua watafika tu
 
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,441
Likes
1,295
Points
280
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,441 1,295 280
Hlo jengo hapo pembeni halivunjwi? Naona lipo karibu sana kuliko la sconeta
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,091
Likes
4,571
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,091 4,571 280
Kuna haja ya kutoa elimu pana ya flyover ama waangalie kilichojengwa Nairobi ni sawa hata na robo na huto tutaraja twetu.

Naamini hata lile daraja la intersection ya watembea kwa miguu pale Ubungo tunaambiwa ni flyover ila cha ajabu la Manzese hawaiti flyover!!
 
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
563
Likes
651
Points
180
kifusi boy

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
563 651 180
Kuna haja ya kutoa elimu pana ya flyover ama waangalie kilichojengwa Nairobi ni sawa hata na robo na huto tutaraja twetu.

Naamini hata lile daraja la intersection ya watembea kwa miguu pale Ubungo tunaambiwa ni flyover ila cha ajabu la Manzese hawaiti flyover!!
Huna exposure mkuu na wala hutaki kujifunza

hao unaowatolea mfano, bado flyover zao za kuweka tofali huku na huku tena kwny elevated area...
Hiyo Tazara ni purely flyover...

Daraja la manzese ni kwa ajili ya kuvukia watembea kwa miguu, flyover ni daraja pia lakini kwa ajili ya magari ku over pass through highway au barabara tuu ya kawaida

Ubungo Interchange ni habari nyingine mkuu... Ile ni ngumu kumeza tusubiri ikianza kuleta shape ndo utapata wasaa wa kutofautisha kati ya hizo terms
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,142
Likes
169
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,142 169 160
seri
Huna exposure mkuu na wala hutaki kujifunza

hao unaowatolea mfano, bado flyover zao za kuweka tofali huku na huku tena kwny elevated area...
Hiyo Tazara ni purely flyover...

Daraja la manzese ni kwa ajili ya kuvukia watembea kwa miguu, flyover ni daraja pia lakini kwa ajili ya magari ku over pass through highway au barabara tuu ya kawaida

Ubungo Interchange ni habari nyingine mkuu... Ile ni ngumu kumeza tusubiri ikianza kuleta shape ndo utapata wasaa wa kutofautisha kati ya hizo terms
serikali yetu hapa imejitahidi big up kwao
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,951
Likes
1,684
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,951 1,684 280
Huna exposure mkuu na wala hutaki kujifunza

hao unaowatolea mfano, bado flyover zao za kuweka tofali huku na huku tena kwny elevated area...
Hiyo Tazara ni purely flyover...

Daraja la manzese ni kwa ajili ya kuvukia watembea kwa miguu, flyover ni daraja pia lakini kwa ajili ya magari ku over pass through highway au barabara tuu ya kawaida

Ubungo Interchange ni habari nyingine mkuu... Ile ni ngumu kumeza tusubiri ikianza kuleta shape ndo utapata wasaa wa kutofautisha kati ya hizo terms
Maelezo murua kabisa mkuu asante.
 
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
744
Likes
764
Points
180
Age
99
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
744 764 180
Wako slow sana hawa jamaa, ingekuwa wamefanya huu uzembe huko kwao Japan, wangeshanyongwa hawa!
Wanacontract ya kumaliza ujenzi mwezi Octoba,2018 ingawa Mhe. Rais aliwaomba kama wataweza wamalize Juni,2018.
Kwahiyo they have at least 7 Months remaining!
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,253
Likes
7,636
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,253 7,636 280
Wanacontract ya kumaliza ujenzi mwezi Octoba,2018 ingawa Mhe. Rais aliwaomba kama wataweza wamalize Juni,2018.
Kwahiyo they have at least 7 Months remaining!
We unavyoliona linaisha mwaka huu lile?
 
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
744
Likes
764
Points
180
Age
99
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
744 764 180
We unavyoliona linaisha mwaka huu lile?
Probably, kazi kubwa imekwishafanyika labda kuwe na changamoto za kuwakwamisha hasa za kifedha ingawa pesa nyingi ya mradi inatoka Japan
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
20,131
Likes
26,231
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
20,131 26,231 280
Kuna haja ya kutoa elimu pana ya flyover ama waangalie kilichojengwa Nairobi ni sawa hata na robo na huto tutaraja twetu.

Naamini hata lile daraja la intersection ya watembea kwa miguu pale Ubungo tunaambiwa ni flyover ila cha ajabu la Manzese hawaiti flyover!!
hahaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252