Uhusiano wa Ndoa na Mafanikio

Ukiwa radhi njoo nikuonjeshe maisha ya ndoa halafu baada ya kunogewa uache. Kitanda usichokilalia hujui raha/kunguni wake
Hahaaaaa! Im REALLY LIKE REALLY HURT that you of all people thinks that low of me! EVEN THE DEVIL IS NOT SO BLACK AS HE IS PAINTED!
 
Ukiwa radhi njoo nikuonjeshe maisha ya ndoa halafu baada ya kunogewa uache. Kitanda usichokilalia hujui raha/kunguni wake
Psheeeeeeeew! WHO ARE YOU KIDDING? Spare me the sentiments but you are no Angel dear!
 
Sidhani kama mtu unaweza oa huku hujapata mafanikio economically kwa level ya wastani...ukienda kuoa hujajiokoa kiuchumi somehow utakua unajidanganya...msinishambulie guys,thats my two cents.
 
 
kijana ukioa akili itahamia kwenye majukumu ya namna ya kuendeleza familia.. bt ukiwa single pesa unazopata unawaza namna ya kuzitumia.. wachache mno wenye mafanikio makubwa wasiooa..

Mkuu kama mtu ana tabia ya kutumia hela tena akiwa na familia hawezi acha...na tena ndio atatumia excuse kuifuja in the name of the family...shida sio kutumia hela,ni kutumia wrongly,hela tunamshikia bwana matumizi ndio mwenye hela,shida ni wrong decisions....
 
inategemea kama umeoa/umeolewa na mbulula utaona bora ulivyokuwa mwenyewe

Ni kweli Lin,shida ni kwamba if a man is A material,ataoa B material woman or lower not of par or A+.....like B man,goes lower to C+ or lower zaidi,and so on....therefore,mara nyingi akioa tu speed ya wealth accumulation inapungua kidogo collectively...inturn inachukua muda mrefu ku reach the promised land economically collectively...ukioa sio kwamba hutakua tajiri,itatake longer.
 

Exactly aina ya partner utakae oana nae determines alot kwenye speed ya mafanikio yenu LebronWade
 
Last edited by a moderator:
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…