Uhshauri

Oct 14, 2013
53
93
Wana jamii forum, ninamdogo wangu amemaliza form 4 na maks hizi.
CHEMISTRY C
BIOLOGY C
MATH D
PHIYSICS F
ENGLISH D
KISWAHILI C
amesoma shule ya technical moshi na maichana, naombe mwenye ushauri mziri anisaidie. Asome chuo gani kutokana na masomo yake? Naomba kuwasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

cadey

JF-Expert Member
Oct 14, 2014
1,456
2,000
Arudie kufanya physics apate ata D, au aende diploma ya clinical officer degree anaweza kusomea udaktari ,KCMC kuna diploma ya physiotherapy lakin lazima atoe iyo F ya physics,pia kuna mbeya tech,Arusha tech na DIT jaribuni kama watampokea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom