• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ugonjwa wa kifua.

S

Sharahange

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
27
Points
20
S

Sharahange

Member
Joined Nov 24, 2013
27 20
Habar wana jf!
Mwanangu anasumbuliwa na kifua/kukohoa kwa miaka miwili sasa na katumia dawa za aina nyingi hadi zimemuharibu meno lakini hajapona na hali yazidi kuwa tete!
msaada wana jf plz!
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,325
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,325 2,000
Habar wana jf!Mwanangu anasumbuliwa na kifua/kukohoa kwa miaka miwili sasa na katumia dawa za aina nyingi hadi zimemuharibu meno lakini hajapona na hali yazidi kuwa tete!msaada wana jf plz!
Pole sana kwa kuumwa na kifua mwanao hujatuambia mwanao ana miaka mingapi? mtoto wako ni wa kike au kiume? Dawa ya kifuwa kwa watoto fanya hivi:

Chukuwa kitungu Maji kimoja menya kata vipande 4, weka katika Asali fresh ya nyuki funika Vizuri uweke pembeni kesho yake itatowa maji , kama Syrup basi mpe kijiko kimoja mara tatu au mara 4 kwa siku inshaallah itamsaidiya Atapona akipona uje hapa utupe feedback.
 
S

Sharahange

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
27
Points
20
S

Sharahange

Member
Joined Nov 24, 2013
27 20
Asante mkuu!
mwanangu ni wa kike na umri wake ni miaka 4.
 
S

Sharahange

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
27
Points
20
S

Sharahange

Member
Joined Nov 24, 2013
27 20
Mzizi Mkavu naomba ufafanuzi kidogo hivyo vipande 4 vya kitunguu ninaviweka kwenye asali kiasi gani? na dozi yake anatumia kwa siku ngapi?
natanguliza shukrani!
 
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
1,370
Points
2,000
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
1,370 2,000
Mzizi Mkavu naomba ufafanuzi kidogo hivyo vipande 4 vya kitunguu ninaviweka kwenye asali kiasi gani? na dozi yake anatumia kwa siku ngapi?
natanguliza shukrani!
Ni kweli, kujua kuwa kitu fulani ni dawa ni jambo moja na kutengeneza dawa ni jambo lingine. Bila ujuzi, dawa hugeuka kuwa sumu.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,325
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,325 2,000
Mzizi Mkavu naomba ufafanuzi kidogo hivyo vipande 4 vya kitunguu ninaviweka kwenye asali kiasi gani? na dozi yake anatumia kwa siku ngapi?
natanguliza shukrani!

Chukuwa kitungu Maji kimoja ukimenye ukate vipande 4, uweke katika kikombe kimoja

cha Asali fresh ya nyuki funika Vizuri uweke pembeni kesho yake itatowa maji , kama

Syrup basi mpe kijiko kimoja mara tatu au mara 4 kwa siku atumie hiyo Dawa kwa Muda wa siku 3 au siku 5 au siku 7 inshaallah itamsaidiya

Atapona akipona uje hapa utupe feedback
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
KELVIN GASPER JF Doctor 0
Decoration JF Doctor 16
P JF Doctor 1
mathewgaudence JF Doctor 1
Dr. Wansegamila JF Doctor 17

Forum statistics

Threads 1,404,414
Members 531,595
Posts 34,453,031
Top