Uelewa kuhusu kugusa kizazi cha mwanamke

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,919
2,000
kama mwanaume unamshududu mkubwa badili style ya kula mzigo achana na mikao kama mbuzi kagoma, sijui dog style , sababu maungo ya mwanamke yanakuwa karibu ukizamisha yote laizma umuumize, na akikaa juu mwanamke anabidi afanye kijuu asikalie yote na wewe ukiwa unamsaidia kupump yeye inabidi awe kama anaikwepa kwa kwenda juu zaidi,,, style nzuri kwenu ni kifo cha mende lakini usichukue miguu yake ukaweka begani kwako unatamuumiza , ni bora yeye akazungusha miguu yake kwenye kiuno chako kidogo kuna afadhali...
zaidi kama ni mtu pendwa wa dog style pendelea wanawake wenye mizgo mikubwa au kama hana na unapendelea from behind to front alale kifudifudi halafu pitisha naninilii yako huwezi muumiza sema najua wengi mtamaliza mapema .. heri ya kuona mwaka .. maswali sitaki
 

Kibwengo

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
4,642
2,000
kama mwanaume unamshududu mkubwa badili style ya kula mzigo achana na mikao kama mbuzi kagoma, sijui dog style , sababu maungo ya mwanamke yanakuwa karibu ukizamisha yote laizma umuumize, na akikaa juu mwanamke anabidi afanye kijuu asikalie yote na wewe ukiwa unamsaidia kupump yeye inabidi awe kama anaikwepa kwa kwenda juu zaidi,,, style nzuri kwenu ni kifo cha mende lakini usichukue miguu yake ukaweka begani kwako unatamuumiza , ni bora yeye akazungusha miguu yake kwenye kiuno chako kidogo kuna afadhali...
zaidi kama ni mtu pendwa wa dog style pendelea wanawake wenye mizgo mikubwa .. heri ya kuona mwaka .. maswali sitaki
Nakuomba tukutane pm tafadhali , umenisisimua sana
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
23,003
2,000
kama mwanaume unamshududu mkubwa badili style ya kula mzigo achana na mikao kama mbuzi kagoma, sijui dog style , sababu maungo ya mwanamke yanakuwa karibu ukizamisha yote laizma umuumize, na akikaa juu mwanamke anabidi afanye kijuu asikalie yote na wewe ukiwa unamsaidia kupump yeye inabidi awe kama anaikwepa kwa kwenda juu zaidi,,, style nzuri kwenu ni kifo cha mende lakini usichukue miguu yake ukaweka begani kwako unatamuumiza , ni bora yeye akazungusha miguu yake kwenye kiuno chako kidogo kuna afadhali...
zaidi kama ni mtu pendwa wa dog style pendelea wanawake wenye mizgo mikubwa .. heri ya kuona mwaka .. maswali sitaki
Doctor naona uko kazini.
 

mr chopa

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
4,715
2,000
kama mwanaume unamshududu mkubwa badili style ya kula mzigo achana na mikao kama mbuzi kagoma, sijui dog style , sababu maungo ya mwanamke yanakuwa karibu ukizamisha yote laizma umuumize, na akikaa juu mwanamke anabidi afanye kijuu asikalie yote na wewe ukiwa unamsaidia kupump yeye inabidi awe kama anaikwepa kwa kwenda juu zaidi,,, style nzuri kwenu ni kifo cha mende lakini usichukue miguu yake ukaweka begani kwako unatamuumiza , ni bora yeye akazungusha miguu yake kwenye kiuno chako kidogo kuna afadhali...
zaidi kama ni mtu pendwa wa dog style pendelea wanawake wenye mizgo mikubwa au kama hana na unapendelea from behind to front alale kifudifudi halafu pitisha naninilii yako huwezi muumiza sema najua wengi mtamaliza mapema .. heri ya kuona mwaka .. maswali sitaki
Dah inaonesha ukiwa 6kwa6 una mautundu balaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom