Udom imewaiga St Agustino na Cbe mavazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom imewaiga St Agustino na Cbe mavazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOMA, May 10, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Leo mida ya saa nne limebandikwa tangazo maeneo mbalimbali ya chuo likielekeza aina ya mavazi ambayo hayatakiwi hapa chuoni pamoja kama suluari za kubana, sketi fupi,nk zisizo na maadili na wanaume kusuka, kuvaa mlegezo na kofia na atakayekiuka atasimamishwa kwa muda wa miezi 9 mpaka mwaka mmoja na limesainiwa na principal Rubangumya
    my take
    nimeipenda kwani dada zetu walipitiliza na leo ndiyo nimegundua kumbe sketi wanazo ha ha ha
     
Loading...