Internship opportunities with CRDB Bank PLC. These opportunities cover different regions/branches all over the country as indicated below.
•Arusha
•Bagamoyo
•Bukoba
•Dar es Salaam
•Geita
•Ifakara
•Karagwe
•Kigoma
•Kilombero
•Makambako
•Mbeya
•Morogoro
•Njombe
•Shinyanga
•Singida
•Songea
•Tabora
Minimum Requirements
•Final year student from UDBS also other UDSM Students will be considered
•GPA of at least 3.5
•The applications should comprise CVs, Provisional results, a cover letter indicating the station/branch of preference among the mentioned above.
Due to limited space only shortlisted candidates will be contacted.
Deadline: 10th July, 2013 at 1500hrs
Submission: online (career@udbs.udsm.ac.tz) or B.324 (office hours)
SWALI: TANZANIA KUNA VYUO VIKUU VINGAPI?
Kusoma huwezi, hata picha huoni?
Nafikiri aliyeleta post hii atarudi kufafanua akishakula mlo huu hapa:Kwani Udom hawawatafutii wanafunzi wao nafasi za internship?
Internship opportunities with CRDB Bank PLC. These opportunities cover different regions/branches all over the country as indicated below.
Arusha
Bagamoyo
Bukoba
Dar es Salaam
Geita
Ifakara
Karagwe
Kigoma
Kilombero
Makambako
Mbeya
Morogoro
Njombe
Shinyanga
Singida
Songea
Tabora
Minimum Requirements
Final year student from UDBS also other UDSM Students will be considered
GPA of at least 3.5
The applications should comprise CVs, Provisional results, a cover letter indicating the station/branch of preference among the mentioned above.
Due to limited space only shortlisted candidates will be contacted.
Deadline: 10th July, 2013 at 1500hrs
Submission: online (career@udbs.udsm.ac.tz) or B.324 (office hours)
SWALI: TANZANIA KUNA VYUO VIKUU VINGAPI?
Kwani waliotoa tangazo hawakujua kuwaUdom ipo?wana vigezo vyao tuacheni mawazo njaa...sasa ulitaka waajiri bila vigezo?kama wameona udsm ni kigezo kwao wewe unataka nini?buni ajira na wewe halafu bebabeba bila vigezo kama unaona ni sawa.
Uhalisia Udom bado sana kwa Udsm msitafute ushindani kwa sasa yaaani bado mno!!
Kwani waliotoa tangazo hawakujua kuwaUdom ipo?wana vigezo vyao tuacheni mawazo njaa...sasa ulitaka waajiri bila vigezo?kama wameona udsm ni kigezo kwao wewe unataka nini?buni ajira na wewe halafu bebabeba bila vigezo kama unaona ni sawa.
Uhalisia Udom bado sana kwa Udsm msitafute ushindani kwa sasa yaaani bado mno!!