UDOM: Degree programmes ambazo zimeruhusiwa kufanya Practical Training na ambazo zimenyimwa

UDOM: Degree programmes ambazo zimeruhusiwa kufanya Practical Training na ambazo zimenyimwa

Daaah hii post ni ya siku mingi saana mwaka 2011 nlikuwa kidato cha kwanza nilikuwa sielewi maana yake ila now nipo chuo mwaka wa kwanza nilishauriwa sana nisiichague hii international relations

Duuh hujambo bwana mdogo..Nilikua form 5 .Siku zinakimbia sana ni juzi tu

Sent from my ALE-L21 using Tapatalk
 
we wawapi umesahau degree programme yenye mvuto kuliko zote udom ambayo wanafunzi wake ndo tunatikisa chuo kizima b.a. Intenational relations au unawivu?
dogo sijui yuko wapi now..2011 namalizia degree yangu BBA UDOM..nashukuru Mungu aliponifikisha
 
Ni
Huyu hajui anasoma nini na kwa ajili ya nini katika soko la Tanzania. Ukweli ataujua baada ya kuingia rasmi katika soko, nadhani kauli yake ataiona ni chungu. Wengi huingia katika mkumbo wa kusoma kozi kwa kufuata utamu na mvuto wa jina. Kwa taarifa tuu, UDOM ina degree programmes nyingi ambazo hazipo market related. Acha utoto
Nisaidie mm siielew yang ya econom and policy
 
Back
Top Bottom