Udiwani Majengo, rushwa nje nje!


B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Zikiwa zimebaki ck chache ufanyike uchaguzi wa diwani,chama cha mapinduzi CCM,kimekuwa kikigawa rushwa mchana kweupe,wamekuwa wakigawa pombe,khanga,vitambaa nk.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,266
Likes
9,159
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,266 9,159 280
Zikiwa zimebaki ck chache ufanyike uchaguzi wa diwani,chama cha mapinduzi CCM,kimekuwa kikigawa rushwa mchana kweupe,wamekuwa wakigawa pombe,khanga,vitambaa nk.
Aaaah! Post nyingine bana! Sijui ni haraka au mhemuko tu unaotokana na hisia; unashindwa nini kueleza kitu kinachoeleweka? Hivi unadhani kila mtu anajua Majengo yako? Majengo ipi? Ya Arusha, Mbeya, Moshi, Shinyanga, ...., au? Kila mji na vimiji Tz almost vina mtaa unaoitwa Majengo na kwa taarifa yako "Majengo" ndilo neno linalotumika zaidi kama jina la mitaa Tanzania.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Zikiwa zimebaki ck chache ufanyike uchaguzi wa diwani,chama cha mapinduzi CCM,kimekuwa kikigawa rushwa mchana kweupe,wamekuwa wakigawa pombe,khanga,vitambaa nk.
Bhavik
Join Date : 21st September 2011
Posts : 4
Rep Power : 0


Majengo ya wapi? mbona unaharaka kama vile umeshikwa na tumbo la kuhara mkuu?
Waache watu wapokee rushwa wajisitiri mwili na akili. mwisho wao kwenye sanduku la kura
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Aaaah! Post nyingine bana! Sijui ni haraka au mhemuko tu unaotokana na hisia; unashindwa nini kueleza kitu kinachoeleweka? Hivi unadhani kila mtu anajua Majengo yako? Majengo ipi? Ya Arusha, Mbeya, Moshi, Shinyanga, ...., au? Kila mji na vimiji Tz almost vina mtaa unaoitwa Majengo na kwa taarifa yako "Majengo" ndilo neno linalotumika zaidi kama jina la mitaa Tanzania.
samahami mkuu wangu!majengo ya Mby,
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Rushwa kwa CCM ni kama Sadaka na Kanisa.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,495
Likes
553
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,495 553 280
samahami mkuu wangu!majengo ya Mby
Inawezekana sana, kwani hali ni mbaya sana kwa hawa ndugu zetu. Jana nilipita kwenye mkutano wao pamoja na kuleta wacheza viduku hata watoto wenye hawakuzidi 10, na mkutano wenyewe ullikuwa na watu kama 30 tu tena wanaotoka nje ya Kata
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,341
Likes
1,661
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,341 1,661 280
Kwanza mimi ningekuwa mkazi wa Mbeya ningehakikisha nawagaragaza CCM chini bila huruma yaani walivyoshusha hadhi ya Majengo mbeya siwezi amini yaani kumekaa kama mahame,kunyweni hizo pombe na hela na kofia halafu mukimuona mtoa hongo kamata tembeza mitaa yote halafu mpelekeni kituoni siku hizi nikuwaumbua tuu
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Likes
11
Points
35
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 11 35
Wadau nilikua nimewakimbia kidogo lakini pamoja na Megawatti Ngeleja,ntajitahidi kuwa available.


Nimeongea na Diwani mmoja Mbeya ambako kuna uchaguzi katika kata Mbili yaani Majengo na Nzovwe.Kwa maelezo yake katika kata ya Nzovwe Magamba wamegalagazwa mpaka wako hoi,hivyo wameamua kujikita katika kata ya Majengo.Wameingia kwa staili ya kununua shahada za kupigia Kura kwa sh.10,000/- kwa shahada.Hivyo ukipeleka 10, unapata kilo.Walichokifanya makamanda ni kuwasiliana na TAKUKURU na wameweka Mitego kwa hilo.Hata hivyo anasema hawalali maana jamaa wana mbinu nyingi sana.Lakini amenihakikishia kwamba wako vizuri,watachukua kata zote.
Ntazidi kuwahabarisha mambo yanavyozidi kuendelea.
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Kwanza mimi ningekuwa mkazi wa Mbeya ningehakikisha nawagaragaza CCM chini bila huruma yaani walivyoshusha hadhi ya Majengo mbeya siwezi amini yaani kumekaa kama mahame,kunyweni hizo pombe na hela na kofia halafu mukimuona mtoa hongo kamata tembeza mitaa yote halafu mpelekeni kituoni siku hizi nikuwaumbua tuu
Tutatumia mbinu zote kuhakikisha tunashinda,kwenye kata ya Nzovwe hawagusi,wanaitaka kwa 7bu kuna wazee wengi,lakini kwa nguvu zake MUNGU tunashinda
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,474