kuntu2020 Member Joined Nov 23, 2017 Posts 7 Reaction score 1 Nov 23, 2017 #1 ccm acheni kulitumia vibaya jeshi la polisi,
Kyawanjubu JF-Expert Member Joined May 13, 2017 Posts 2,452 Reaction score 2,206 Nov 23, 2017 #2 Ndo nn
Al Watani JF-Expert Member Joined Dec 28, 2014 Posts 22,648 Reaction score 34,420 Nov 23, 2017 #3 kuntu2020 said: ccm acheni kulitumia vibaya jeshi la polisi, Click to expand... CCM kuna kila dalili kutaka kushinda hii kata kwa lazima japo hawakubaliki hata kidogo kwa wananchi. Bahati mbaya na wewe umeshindwa kutiririka vitu vyote vinavyowasibu.
kuntu2020 said: ccm acheni kulitumia vibaya jeshi la polisi, Click to expand... CCM kuna kila dalili kutaka kushinda hii kata kwa lazima japo hawakubaliki hata kidogo kwa wananchi. Bahati mbaya na wewe umeshindwa kutiririka vitu vyote vinavyowasibu.
rulama Senior Member Joined Sep 8, 2014 Posts 195 Reaction score 133 Nov 23, 2017 #4 Mama sita hajafanya figisufigisu