alaa kumbe ni huyu eee - duh kweli watu ni makauzu hapa duniani, yaani kufikia hatua ya kukodi jamaa zako wakukongori then eti asingizie kwamba ni CDM ili ulipwe kitu kidogo, eee njaa zinazidiana kipimo!!.CCM hawataki kusikia yule mamluki wao aliyejiteka akipigwa chini rasmi! Ameshakula hela zaô nyingi sana!
Poor Yona!
Uchaguzi wa viongozi CHADEMA jimbo la Temeke tarehe 27/07/2014 siku ya Jumapili CCM wajipanga kufanya vurugu kwa kutumia mamluki ndani ya chama.
Chama gani Mkuu kichondi77?
mapema umeanza kutafuta excuse. hii ni aibu.Uchaguzi wa viongozi CHADEMA jimbo la Temeke tarehe 27/07/2014 siku ya Jumapili CCM wajipanga kufanya vurugu kwa kutumia mamluki ndani ya chama.
mapema umeanza kutafuta excuse. hii ni aibu.
ataondoka na wengi sana, YONA siyo wa kubeza acheni lugha nyepesi nyepesi hizo zitawagharimu.
ataondoka na wengi sana, YONA siyo wa kubeza acheni lugha nyepesi nyepesi hizo zitawagharimu.
ataondoka na wengi sana, YONA siyo wa kubeza acheni lugha nyepesi nyepesi hizo zitawagharimu.
Uchaguzi wa viongozi CHADEMA jimbo la Temeke tarehe 27/07/2014 siku ya Jumapili CCM wajipanga kufanya vurugu kwa kutumia mamluki ndani ya chama.
chadema imeshakufa
Mchumia tumbo?!
Kwani bado kipo?Chama cha Demokrasia na Maendeleo!
Kwani bado kipo?
Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
Hayo wanafanyaga ccm chamwino kuhonga wanawake chooni ila sio chademaWawekeni watu ... ili tukiitisha baraza kuu kubariki kukanyofoa kale kakipengele cha ukomo wa uongozi iwe rahisi..Tufanye uchaguzi
tutawadhibiti vibaya sana .
Hayo wanafanyaga ccm chamwino kuhonga wanawake chooni ila sio chadema
Hahahahaha safi Sanaa...aiseeee na mimi nahtj kujoin red briged vp procedure zkoje????