Uchaguzi wa udiwani- Iringa mjini

Uchaguzi wa udiwani- Iringa mjini

Tanya

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Posts
340
Reaction score
159
Habari
Hivi nashindwa kuelewa nini kiini cha haya yote kwamba Jimbo la Iringa mjini kata ya nduli kuna uchaguzi wa udiwani tarehe 09/01/2014 lakini kinachonifurahisha ni kwamba, CHADEMA wanatumia nguvu kubwa sana kufanya kampeni hizo utadhani ni uchaguzi wa mbunge.

Yaani makamanda wote wa chama kuanzia Mhe. Dr. Slaa, Halima Mdee Sugu, na Mbowe wote wametia timu Iringa kuongeza nguvu kwenye uchaguzi wa udiwani.
Hebu mnisaidie hivi kuna effect yoyote kwa diwani kupita wa chama fulani au kutopita hasa ukizingatia muda wenyewe wa kufikia uchaguzi ujao umekaribia??
 
kati ya wote uliowataja aliyepita ni mbowe peke yake wengine wala hawakufika kata ya uchaguzi muongo mkubwa
 
mkuu ishu sio udiwani hapo lengo ni kumuondoa shetwani ccm na sio iringa tu ni kona zote tanzania,hongera sana watu wa iringa kasoro chris lukos.
 
Habari
Hivi nashindwa kuelewa nini kiini cha haya yote kwamba Jimbo la Iringa mjini kata ya nduli kuna uchaguzi wa udiwani tarehe 09/01/2014 lakini kinachonifurahisha ni kwamba, CHADEMA wanatumia nguvu kubwa sana kufanya kampeni hizo utadhani ni uchaguzi wa mbunge.

Yaani makamanda wote wa chama kuanzia Mhe. Dr. Slaa, Halima Mdee Sugu, na Mbowe wote wametia timu Iringa kuongeza nguvu kwenye uchaguzi wa udiwani.
Hebu mnisaidie hivi kuna effect yoyote kwa diwani kupita wa chama fulani au kutopita hasa ukizingatia muda wenyewe wa kufikia uchaguzi ujao umekaribia??

Akili yako ndogo
 
Habari
Hivi nashindwa kuelewa nini kiini cha haya yote kwamba Jimbo la Iringa mjini kata ya nduli kuna uchaguzi wa udiwani tarehe 09/01/2014 lakini kinachonifurahisha ni kwamba, CHADEMA wanatumia nguvu kubwa sana kufanya kampeni hizo utadhani ni uchaguzi wa mbunge.

Yaani makamanda wote wa chama kuanzia Mhe. Dr. Slaa, Halima Mdee Sugu, na Mbowe wote wametia timu Iringa kuongeza nguvu kwenye uchaguzi wa udiwani.
Hebu mnisaidie hivi kuna effect yoyote kwa diwani kupita wa chama fulani au kutopita hasa ukizingatia muda wenyewe wa kufikia uchaguzi ujao umekaribia??
hata kama kweli wamepita, wewe hujui kwamba wana opd nchi nzima?
 
Ukiangalia kwa umakini utagundua kwamba kuelekea 2015 mwelekeo wa kisiasa kwa chaguzi ndogo zinazoendelea na zitakazofuata kabla ya 2015 zitakua na ushawishi mkubwa kwa nani atakayeongoza nchi hii baada ya uchaguzi mkuu wa 2015
Si hivyo tu hata ule ushawishi wa mwako kwa WTZ walio wengi ni pamoja na uusoma upepo wa kisiasa ulivyo kupitia chaguzi hizi tunapoelekea 2015
Unaweza leo hii ukaona kura za udiwani si kitu lakini amini nakwambia matokeo yoyote ya chaguzi hizi ndogo yana impact kubwa mno kwa mustakabari wa uchaguzi mkuu 2015
 
Kama mpaka umri huu hujui umuhimu wa diwani utakuwa hauko sawa!
 
Habari
Hivi nashindwa kuelewa nini kiini cha haya yote kwamba Jimbo la Iringa mjini kata ya nduli kuna uchaguzi wa udiwani tarehe 09/01/2014 lakini kinachonifurahisha ni kwamba, CHADEMA wanatumia nguvu kubwa sana kufanya kampeni hizo utadhani ni uchaguzi wa mbunge.

Yaani makamanda wote wa chama kuanzia Mhe. Dr. Slaa, Halima Mdee Sugu, na Mbowe wote wametia timu Iringa kuongeza nguvu kwenye uchaguzi wa udiwani.
Hebu mnisaidie hivi kuna effect yoyote kwa diwani kupita wa chama fulani au kutopita hasa ukizingatia muda wenyewe wa kufikia uchaguzi ujao umekaribia??

Kuna habari zimeenea Nduli Asas anamwaga pesa mgombea wa ccm apite.
 
Tunawatakia uchaguzi uwe wa amani msimsikilize huyu alikuwa anapita tu.
 
Na upepo unaonyesha atapita huyo wa CCM
 
Hizo ni mbinu za uchaguzi. Acha tuone wananchi watachagua yupi kati ya wa na anaewahaidi maendeleo.
 
Back
Top Bottom