![]()
Halima Mdee Mwenyekiti mpya wa BAWACHA TAIFA akiwashukuru wapiga kura
Fuatilia uchaguzi mkuu wa BAWACHA live hapa jamvini na ITV
Hapa ni baadhi ya wajumbe kutoka maeneo mbalimbali, wagombea na wageni waalikwa.
Mkutano wa uchaguzi wa BAWACHA, umefunguliwa na Mwenyekiti wa chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA Freeman Mbowe.
Kusikiliza Freeman Mbowe alichokisema, bonyeza hiki kitufe hapa chini
Matokeo ya Uchaguzi wa BAWACHA
Mwenyekiti: Halima James Mdee (kura 165)
Makamu Bara: Hawa Mwaifunga (kura 136)
Makamu Zanzibar: Janeth Medad Fussi (174)
[JFMP3]https://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=184543&d=141043219[/JFMP3]