Ubuyu wa Zanzibar

Ubuyu wa Zanzibar

Mary Ubuyu

New Member
Joined
Sep 26, 2019
Posts
3
Reaction score
1
BIDHAA HALISI KATIKA UHALISIA
[emoji1371] Ubuyu mtamu sana kutoka Zanzibar Babu Issa
[emoji1371] Njoo ujibebee Ndoo ya ubuyu iliyojaaa + Pakti 1 ya ubuyu BUREE
[emoji1371] Ubuyu huu unapatikana JUMLA | REJAREJA
[emoji1371] BIASHARA ni nzuri sana mtaji kidogo unakupa Faida mara 2.. hakuna uzushi ni uhalisia
[emoji1371] Tunatuma popote [emoji1241] ulipo kwa gharama nafuu Karibu sana!
Dm/call/text/Whatsapp 0784150151
#ubuyuwazanzibar
IMG_20190920_180714_197.jpeg
IMG_20190910_121301_546.jpeg
InShot_20190915_085108588.jpeg
 
Watu wa mkoa wa Dodoma mmeona ubuyu kutoka kwenu unavyo fanyiwa kazi na kuwa mzuri kuliko huo wa kwenu kwenye Mibuyu kila kona...?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom